Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
hodi hodi wakongwe wa kutafakari,kujadili,kuhoji na kushauri........tutakuwa pamoja humu!
1 Reactions
7 Replies
874 Views
Hello wakuu nawasalimu wote ndani ya JF
0 Reactions
5 Replies
742 Views
Iam glad to join the forums as a new member.
1 Reactions
5 Replies
828 Views
I'm a new here. Hello friends can you welcome me?
0 Reactions
4 Replies
778 Views
Habar zenu wanaJF ? ni kjana mdogo,but am among the great thinkers.....!
0 Reactions
3 Replies
870 Views
naomba kwa heshima na taadhima kushiriki kwenye mijadala na chonde wakuu naomba ushirikiano wenu hasa watu wa great thinkers. ahsanteni!
0 Reactions
3 Replies
655 Views
Hi there jf member,niko ndan ya hauc tangu ss,rspect.
0 Reactions
6 Replies
702 Views
naingia humu rasmi ili kuweka mind za wa2 sawa na kuwapa vidonge vyao wale ote ambao niwafinye wa kufkria...ahsanteni
0 Reactions
5 Replies
987 Views
salamu kwenu wote wadau wa jamii forum.
0 Reactions
3 Replies
953 Views
Habari zenu wadau, nimegundua kua kila aina ya habari inapatikana huku jf nami nikaamua kujiunga rasmi. Hivyo naomba wakuu mnipokee.
0 Reactions
6 Replies
975 Views
wanajamii nimejiunga kwenu watu wenye iq za maana...mupya kabisa
0 Reactions
6 Replies
766 Views
mimi ni mgeni katika wana jf ninaomba ushirikiano wenu ikiwemo kukaribishwa rasmi na kuonyeshwa vichochoro vya kupitia na kutokea pia. maa salaam
0 Reactions
13 Replies
1K Views
hamjambo ndg zangu
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Hodi hadi ndani. Nimekaribia wana-jf.
0 Reactions
6 Replies
636 Views
Heshima mbele kwenu wanaJF wote. Mimi ni mgeni, katika JAMVI hili, nimeamua kujiunga baada ya kupendezwa na michanganuo ya mawazo, elimu, ushauri, burudani niliyokuwa napata kwa kuisoma JF juu juu...
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Baada ya kufuatilia mijadala mbali mbali humu na kuelimika sana, leo nimeamua kujiunga na jukwaa hili...nipokeeni wakuu.!
0 Reactions
5 Replies
746 Views
MIMI NAITWA DEES, NIMEKUJA KUPIGA VITA UMASKINI KWA KUELEZANA UKWELI. NIKARIBISHENI JAMANI,NA KUOMBANA USHAURI NA KUELEZANA KWELI KATIKA MAMBO YA NDOA, MNISAIDIE WANA JAMII. THANK YOU.:A S-key:
0 Reactions
3 Replies
821 Views
Mimi ni mgeni naomba tupeane ushirikiano katika masuala mbalimbali,,,thank in advance
0 Reactions
3 Replies
922 Views
Halla wana Jf.home Of Gt's(great Thinkers) 4 Better.
0 Reactions
5 Replies
866 Views
Habari zenu wana JF. Mimi ni mgeni kabisaaaa, yaani mgeni hasa ndani ya JF. Ukisikia kwamba kuna mgeni amefika hapa nyumbani, ndio mimi. Hodiiiiiiii Jamani Eeeeeeeee! Mbona Kimya, hakuna hata...
0 Reactions
4 Replies
916 Views
Back
Top Bottom