naomba mnipokee!!nimeingia katika forum hii ili kubadilishana mawazo na nyinyi wenzangu..najua nitajifunza mengi ambayo nilikua cyajui..na nitakua mstaarabu kwa yyt na nitakapokosea na mm naomba...
nimefurahi kujiunga na jamii leo, nimesikia mambo mazuri kutoka kwa ndugu jamaa na rafiki, ushauri na mambo mengine.
let us communicate and help me change for better,nina taaaaabu.:A S-fire1...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.