A Agogo Jr Senior Member Joined Aug 1, 2013 Posts 148 Reaction score 56 Aug 2, 2013 #1 Baada ya kufuatilia mijadala mbali mbali humu na kuelimika sana, leo nimeamua kujiunga na jukwaa hili...nipokeeni wakuu.!
Baada ya kufuatilia mijadala mbali mbali humu na kuelimika sana, leo nimeamua kujiunga na jukwaa hili...nipokeeni wakuu.!
stevoh JF-Expert Member Joined Dec 5, 2011 Posts 2,921 Reaction score 1,107 Aug 2, 2013 #2 Agogo Jr said: Baada ya kufuatilia mijadala mbali mbali humu na kuelimika sana, leo nimeamua kujiunga na jukwaa hili...nipokeeni wakuu.! Click to expand... karibu mgeni jisikie upo jamii forums na sio facebook. Asante.
Agogo Jr said: Baada ya kufuatilia mijadala mbali mbali humu na kuelimika sana, leo nimeamua kujiunga na jukwaa hili...nipokeeni wakuu.! Click to expand... karibu mgeni jisikie upo jamii forums na sio facebook. Asante.
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,419 Reaction score 3,050 Aug 3, 2013 #3 Karibu JF.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,326 Reaction score 111,541 Aug 3, 2013 #5 Karibu sana JF
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,961 Reaction score 13,938 Aug 4, 2013 #6 Karibu sana JF.