Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
jamani hamjambooooooooooooo
0 Reactions
6 Replies
829 Views
Habari wakongwe wa JF! Nimekuwa mfuatiliaji mzuri sana wa blog hii kwa takribani miezi saba ama zaidi kabla ya kuamua kujiunga rasmi 03/10/2013, nimejifunza mengi sana na nimebadilika na kutanuka...
0 Reactions
10 Replies
1K Views
jambo mandugu
0 Reactions
3 Replies
905 Views
Mambo wanandugu
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Naamini mpo salama katika jumuia hii ya jamiiforum, mimi nmekua msomaji tu kwa muda wa miezi karibia mwaka. Naomba mnipokee, nilikua siifahamu jamiiforum, kuna rafiki yangu alinitambulisha
3 Reactions
14 Replies
1K Views
am a guest tafadhali naomba munipokee
0 Reactions
4 Replies
839 Views
C ndo nikaingia! kufika ndani ckuona mtu. Nikashangaa! nikaona bora nitoke! ile natoka tu nikashikwa mkono, nikaulizwa unaenda wapi? nilishtuka! dahhh! kumbe ckupiga hodi. kugeuka nyuma wapo...
0 Reactions
6 Replies
852 Views
Nikaribishen mwenzenu
0 Reactions
6 Replies
880 Views
habari zenu kina dada na kina kaka
0 Reactions
4 Replies
899 Views
Napiga hodi wana jf,naomba mnipokee.
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Naungana nanyi leo..naomba ukaribisho wakuu.
0 Reactions
7 Replies
676 Views
Kwenu wana JF wakongwe. Nimekuwa nikisoma post katika jukwaa hili la ujasiriamali kama Guest kwa muda mrefu sasa lakin nimeamua kujiumga kabisa ili nami niweze kufaidi vitu vingi zaidi kupitia...
2 Reactions
10 Replies
1K Views
Nahitaji ukaribisho wenu jf mimi ni mgeni ntashukuru sana wadau
0 Reactions
5 Replies
856 Views
Mi Ni Memba Mpyaaa Naomba Nipokeeni.
0 Reactions
5 Replies
715 Views
Habary zenu waheshimiwa....
0 Reactions
4 Replies
937 Views
Hello!
0 Reactions
15 Replies
1K Views
Heshima yenu wakuu! Naomba kukaribishwa Jf ili tuweze kubadilishana mawazo hop ntapata ushirkiano wa kutosha... Siku njema kwenu wajf
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Wapendwa naamini mu wazima na mnaendelea vyema na ujenzi wa Taifa. Mi ni mgeni, naomba ukaribisho jukwaani. Ahsanteni
0 Reactions
8 Replies
817 Views
Wakubwa shikamoo nyote na walio wadogo Marhabaa! Kwa heshima zote ninawaomba mnikaribishe humu jamvini!; kama ilivyo ada pale ninapokosea msiache kunifundisha na ninapoefanya vizuri basi msiache...
0 Reactions
10 Replies
883 Views
I feel so lucky to join with you, Thank you!
0 Reactions
11 Replies
955 Views
Back
Top Bottom