Kwanza nishukuru sana kwa kupata fursa kuwa jf member.
Nimekuwa nikifuatilia sana mambo mengi humu kama 'visitor'kwa miaka mi3 hadi hivi leo nimejiridhisha kuwa Member.
Natumai ntaendelea...
marafiki naomba mnipokee humu ndani, kwani nimekuja na mawazo mazuri ya kujenga taifa letu, je naombeni mniambie marafiki wabaya ni akina nani ili niwaepuke.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.