Toka ujinini jini nimeingia mjini katika pita pita zangu nimeibukia humu naomba mnikaribishe mimi ndio yule jini Mzizimkavu ananiongelea na tayari nishamgeuzi sara umbwa asanteni saana kwa sasa...
Naombeni mnijuze kuhusu hili..Kila napojarabu kupost thread inakataa kwa kutumiwa mesej kutoka jf..Je?kuna hatua nyingine za kufanya baada ya utambulisho?au nin cha kufanya.Naomben msaada wenu...
Habarini marafiki zangu
naomba kupata marafiki hapa jamii naomba ukaribisho wenu
nami nipate watu wa kuchat nao katika mada mbalimbali
nikaribisheni marafiki
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.