leo ni birthday yangu natimiza miaka kazaaa:hail::hail::hail::hail::hail::hail::hail::hail::hail::hail::hail::hail::hail::hail::hail::hail::hail::hail::hail::hail:
habari ndugu wapenda amani,maendeleo n.k
naomba lidhaa yenu tuwe pamoja katika hoja na vihonja.najua kunabaathi tutatofautiana kwa ajili ya Chama,dini,michezo na n.k.
naomba sana haya...
habari zenu wanaJF.
mm ni mgen humu nna kama sku kadhaa na nnaomba samahan kwan sikujua kama kuna jitambulisha.
kwa kwel nmefuraiya sana jnsi elmu ya kmaisha inavyo tolewa hum, hakka kwa hz sku...
habari zenu ndugu zangu wa humu ndani nina ndugu yangu almaliza form6 miaka ya nyuma kwa bahati mbaya alipata principle pass moja akukata tamaa aka apply diploma chuo kimoja kamaliza mwaka huu ila...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.