Mimekuwa nikisoma ujumbe humu ndani kwa zaidi ya miaka 2 lkn leo nimeamua nijisajili rasmi ili niwe napost mawazo yangu najitamburisha kwenu kama political engineer
Naitwa Laurian.
Mimi ni mpenzi wa kufanya shughuli mbalimbali kwenye mtandao. Shughuli hizo ni pamoja na ujenzi wa tovuti (website design), uandishi wa makala mbalimbli na biashara za kwenye...
Mambo Vipi Ndugu Zangu? Wakubwa Shikamoni! Mie Nazisomaga Topics Kwa Nje Tuu Leo Ndo Mejiunga Rasmi Kwa Ku Log In....Napenda Mawazo Ya Humu. Naomba Mnipokee ☺☺
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.