Biashara, Uchumi na Ujasiriamali

Special forum for those interested in Business and Economics discussions

On JF:

Acheni kununua vitu mkononi hasa hasa simu, na vitu vya electronics isipokua tu kama mtu unamfahamu vizuri yaani ukiambiwa kamlete unafika na kubeba, ipo siku mtanishukuru, kama haumfahamu...
3 Reactions
15 Replies
1K Views
A miner in a diamond mine. Williamson Diamond Mine in Tanzania has a 17 per cent increase in production in 2019. Williamson Diamond Mine in Tanzania has announced a 36 per cent increase in sales...
1 Reactions
3 Replies
1K Views
Nauliza kwa anayejua kuhusu masuala ya investing kwenye stock na mutual funds tuwasiliane please.
0 Reactions
4 Replies
2K Views
Wapendwa mimi Niko mkoani nimekuwa nawaza saana kufanya biashara ya viatu vya mtumba mkoa wa kigoma. wenye uzoefu kwenye biashara hii wanisaidie tafadhali nione naanzaje.. Khasante
0 Reactions
30 Replies
14K Views
I just announced that we're launching Facebook Shops today – the basic idea is that any small business can easily start a shop to sell things directly across our apps. If you visit someone's shop...
10 Reactions
16 Replies
3K Views
Wakuu habarini za uzima,kuna mwamba mmoja kanitumia picha ya mawe fulani yanayosadika kuwa ni madini kutoka huko kanda ya ziwa,je ni madini gani na soko lake lipo wapi??kwa yeyote anayeyafahamu...
0 Reactions
17 Replies
3K Views
Wadau wa forex kuna investor kanipa akaunti yake halafu tugawane asilimia ya kitakachopatikana kadeposit dola 3500$. Ila kwa bahati mbaya bado sina uzoefu wa kutosha kwenye hii mishe .je msaada...
1 Reactions
134 Replies
17K Views
Kuongea Lugha moja ndio moja ya nguzo zinazo wasaidia Wahindi. Wahindi Familia nzima wakikaa huongea Lugha 1 tu. Lugha ninayo zungumzia ni Lugha ya Biashara na si Lugha, Kiswahili au Kichaga au...
20 Reactions
13 Replies
3K Views
Mjomba wangu alinunua Audi Q7 ya 2011. Akalipa ushuru kama milioni 45 wakati huo kwenye mtandao wa TRA ikionesha ina ushuru wa milioni 43. Miezi miwili baadaye gari hiyohiyo ukiingia kwenye...
0 Reactions
83 Replies
15K Views
Wakuu JF natumaini wote mko salama. Ninahitaji ushauri na msaada wako kimawazo. Jamani nimepata kama laki 4 hivi nahitaji kufungua banda la matunda. Niambieni ni matunda yapi pendwa ambayo...
2 Reactions
17 Replies
6K Views
Naomba kujuzwa wapi naweza kupata hii machine na bei yake " heat press machine" nataka niongeze ofisi kidogo,
0 Reactions
1 Replies
2K Views
Habari wajasiliamali wenzangu, Mimi ni mjasiliamali mdogo ambaye mwaka huu nilitaka nijikite katika kilimo cha mahindi pamoja kununua zao hilo. Nimeshalima heka 5 na zinaendelea vizuri hadi sasa...
1 Reactions
1 Replies
846 Views
Homa ya corona imetikisa kila kona ya dunia hivi sasa. Tanzania nako si kisiwa kwani napo visa vya maambukizi vilianza kupatikana kuanzia mwezi Machi. Katika nyakati za changamoto hii ni lazima...
1 Reactions
0 Replies
916 Views
Watu wengi sana wamekuwa wakitafuta huku na huko kujua ni biashara gani inalipa. Yawezekana wengi hatuelewi maana ya biashara inayolipa. Ukweli ni kwamba, biashara inayolipa ni ile ambayo ina...
2 Reactions
9 Replies
8K Views
Wanajamvi najua corona inatuumiza kwa namna moja au nyingine. Sio lazima uwe mgonjwa ili kuathirika na corona. Kuna watu kupitia corona wamefunga biashara nk Lakini niwaambie wale wote wenye hela...
2 Reactions
16 Replies
2K Views
Miaka nenda miaka Rudi nikienda Dukani nakuta bei ya Chumvi iko pale pale, Bidhaa zingine muhimu kama vile Sukari, mafuta, Unga kila siku naona zinabadirika bei, Leo unaweza kuta imepanda, kesho...
5 Reactions
44 Replies
8K Views
Wanajamvi, hopefully you are all fine. Kama kichwa kinavyojieleza vizuri, nataka nianzishe chuo ambacho kazi ya kuwaelimisha wanafunzi waliofeli elimu ya kidato cha nne (siyo zero but div 4 yo...
0 Reactions
15 Replies
8K Views
Naomba kusaidiwa kujua: 1. Jinsi ya kununua/ kulipia bidhaa zao 2. Unazipataje baada ya kulipa? Wanatuma/unasafirisha mwenyewe? 3. Gharama za kusafirisha na bandarini inakuaje?
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Habari za muda wana JF, Binafsi ninataka kusajili blog inayotoa elimu kuhusu biashara. Nikaenda TCRA kwa ajili ya kusajili, nikajibiwa hadi niwe na kampuni ndio naweza sajili blog na sio mtu...
0 Reactions
3 Replies
3K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…