Jinsi ya kusajili blog

youngin

Member
Jan 31, 2020
13
45
Habari za muda wana JF,

Binafsi ninataka kusajili blog inayotoa elimu kuhusu biashara. Nikaenda TCRA kwa ajili ya kusajili, nikajibiwa hadi niwe na kampuni ndio naweza sajili blog na sio mtu binafsi. Pia ninatakiwa kulipia tsh 1000,000 kila mwaka kwa ajili ya leseni.

Sasa nikawa najiuliza kusajili blog tu Hadi nikufungue kampuni! Na kila mwaka nilipie 1M, Nimeshangaa Sana, yaani hizi sera zinatufelisha Sana.
 

Mwabhleja

JF-Expert Member
Jan 27, 2016
1,335
2,000
Ndo CCM yenu hiyo wanatunga sheria kuwabana ili wajinga wazidi kutawaliwa kwa kukosa elimu
 

Mr Easy

JF-Expert Member
Jan 16, 2016
1,527
2,000
Mimi huwa najiuliza eti mfano unapofungua youtube unaambiwa ulipie 1millioni, hivi anayetakiwa kulipwa kihalali kabisa ni serikali au youtube wenyewe?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom