JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
HERI YA SIKU YA PASAKA WAKUU.. Kama kawaida leo ni sikukuu na hua sikukuu ndio siku ninayo import kazi niliyoilewa jf(piemu) angalau ije nyumbani tusherekee kwa pamoja. Watalaam wanasema jiko la...
26 Reactions
558 Replies
28K Views
Miaka nenda rudi nikiwa sina hela , usingizi hauji kabisa hata nifanyeje. Mpk nistue na bia kadhaa. Mwenzangu ukiwa huna jiwe unalalaje ? Sent using Jamii Forums mobile app
4 Reactions
29 Replies
2K Views
Haya mambo ya kuwaambia watu wanywee nyumbani, ukilewa unaweza kumshika beki tatu tako mkeo akiuliza unafanya nini? Unajibu kwani we ndo meneja wa hii bar? tunaokunywa Kisha pombe zikakimbilia...
1 Reactions
8 Replies
1K Views
Hapa kitaan kwangu kulika na kijikuku kisumbufu sana (kwa sasa kinawikia kwenye sufuria) Kilikua kinanitesa sana, usiweke kitu ukajisahau kidogo tu basi ujue kasepa nacho. Bahati mbaya ni...
4 Reactions
41 Replies
4K Views
Nipo ndan ya basi nimekaa na papuchi, nimenunua korosho kiroho safi nikasema nimgawie kidogo basi kakinga mikono miwili ile kumimina tu kumbe nimeshika pakti vibaya nashtuka zimeenda nyingi kwake...
7 Reactions
44 Replies
6K Views
"Dah aisee hii gari mbona bei rahisi sana, yani kuna siku ntaliagiza" ni kauli moja wapo ya watu wanaopenda kuperuzi mitandao ya kuagizia magari ila hawana pesa. unazungumziaje hili
2 Reactions
16 Replies
1K Views
Yaani mi natembe zangu kwa miguu nawaza hili gonjwa la corona itakuwaje mfukoni sina kitu mvua imeninyeshea nimeloa nafikiririagetho naenda kula nini katika ile kupishana mi nilikuwa naenda yeye...
2 Reactions
15 Replies
1K Views
Kila kitu hapa duniani kina faida na hasara yake hapa Duniani. Pamoja na madhara makubwa ya hili janga lakini pia kuna faida pia kuanzia ngazi ya Dunia nzima mpaka familia; 1. Binadamu sasa...
4 Reactions
9 Replies
1K Views
Salaam kweli sasa tumefika hatua ya kuweka mabango. Hali tete tutakoma tusipochukua tahadhari Sent using Jamii Forums mobile app
0 Reactions
6 Replies
806 Views
Unaweza kukaa nyumbani alafu mwenye Corona kashika nyanya sokoni ile umekata kachumbari unajilamba kumbe unalamba Covid 19 version 2020 Ila babu kalala huko msituni anasubiri akioteshwa ndoto tu...
1 Reactions
24 Replies
2K Views
Farasi Wa ajabu wameonekana uko Zanzibar Leo wajuvi hii ina maana gani. Au ndo siku za mwisho izi. Watu mliopo uko Zanzibar mtupe uhakika nimeikuta kwenye group whatup. Sent using Jamii Forums...
1 Reactions
48 Replies
8K Views
Kimsingi watumishi wa umma wengi tuliohamishiwa Dodoma tunaishi maisha ya ajabu sana, bado hatujakubali kwamba ngoma ndio ishatoka hiyo na kifupi ikirudi ni panchaaa!wengi wetu tumepanga chumba...
10 Reactions
33 Replies
3K Views
Ni saaa 2:07am. Dem mwanamke yoyoye aliye online aje tuchati kiromNtic liveee sina ucingiz asa ntafanyaje afu nipo single Sent using Jamii Forums mobile app
0 Reactions
13 Replies
979 Views
God, thank you for giving me the unique opportunity to be able to wish myself a happy birthday today in good health and happiness. I pray that You will continue to bestow blessings of health and...
7 Reactions
34 Replies
2K Views
Lara1 aka KuBwa la maaadui tumekumiss sana ujo wapi wewe. Nini kimekupata au ndo ushawekwa lock up na cyber crime act . Au ndo uchumi Wa Anko magu umekuyumbisha mpaka umekosa bando la kuingia...
3 Reactions
81 Replies
8K Views
Tuendelee kuepuka mikusanyiko sio na lazima kwa kipindi hichi tunachopitia Watanzania wenzangu. Mimi ni mpenzi sana wa hizi soda, nikipata sehemu ya kupumzisha mwili basi lazima niagize kinywaji...
6 Reactions
51 Replies
4K Views
Nimetafuta mask kariakoo maduka ya dawa Jumla. Nimepata wanauza 1pc = 4,000 Tsh sawa na kilo 1 ya sukari. NB: Mzalendo utachagua sukari au Mask?
6 Reactions
26 Replies
5K Views
Tanzania ndo Nchi pekee lazima uchart na babe wako daily ili Usiachwe[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] Sent using Jamii Forums mobile app
4 Reactions
60 Replies
4K Views
Boy: Marry me.. ? Girl: Do you have a house.. ? Boy: No.. Girl: Do you have a BMW car.. ? Boy: No.. ... ...Girl: How much is your salary.. ? Boy: No salary.. but,.. Girl: No but. You have...
3 Reactions
24 Replies
5K Views
Kuna mzee mmoja huyo anapenda kurekodiwa, yaani kila akienda kanisani lazima arekodiwe na aposti mitandaoni picha na video, huyo mzee ni nani? Sent using Jamii Forums mobile app
0 Reactions
12 Replies
2K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…