Sehemu nyingi nilizoishi ni uswazi, nitakachokwambia hapa ni uzoefu wa moja kwa moja kipindi cha utoto niliwahi kua kwenye kundi lililojiita Majani Unit (halipo tena hili kundi) lilikua na...
habari wana jamvi, kuna uzi umewekwa jana na mkuu Mhere Mwita kiukweli uzi wake umenikumbusha mengi sana ukizingatia na mimi nimepitia hapo IAA. so lengo la uzi huu kama wewe umepitia IAA...
Shida kidogo tu unataka kuacha kazi.
Shida kidogo tu unahama nyumba.
Shida kidogo tu unadai talaka.
Shida kidogo tu eti ooh bora nife
Weweeee maisha hayapo hivyo pambana mpaka ushinde.
Nawasalimu wanaJF basi ningependa niende moja kwa moja kwenye kisa hicho cha kweli kilicho tokea miaka ya nyuma.
Julia Pastrana ni mwanamke aliyekuwa na roho nzuri lakini alijulikana kuwa ni...
MGENI KUTOKA MJINI
Upo mjini mfano tuseme Dar es Salaam unapiga simu kijijini kuwa unaenda kuwasalimia wanafurahi sanaa. Inafika siku ya safari haukauki midomoni mwao wakizungumzia ujio wako...
Habari?
Naangalia series ya 24, nipo episode ya kwanza season 1. Nashindwa kuelewa hawa watu wanaongea accent ya wapi ngumu namna hii.
Kuna mwingine amekutana na hili?
Hii ni kwa uzoefu nilionao na JF
• Tuwekee na kapicha kidogo!
• Siti ya Mbele kabisa
• Lumumba buku saba
• PoliCCM
• Chadema ni mpango wa Mungu!
• Wasiojulikana
•
Unaweza ongezea!
...amani iwe kwetu sote.
Leo nimetoka zangu mihangaikoni naludi geto mida ya usiku tatu kasoro ,ile nashuka tu stand...hatua chache mbele nikakutana na mnada wa nguo afu Bei chee,nikasema ngoja...
1. Sabuni ikianguka bafuni ndo siitumii tena najimwagia maji natoka.
2. Nikiangusha dodoki wakati wa kuoga hata kama ndo nimeanza imeisha hiyo.
3.Nikioga lazima nibakize maji ya kitosha niyamwage...
Yeah Its another refreshing game again a little bit difficult buy enjoyful.
Its simple you just have to Write the Long Forms of the Abbreviations any person would recommend..
In all aspects...
Nikiapishwa tu siku hiyo haraka narudi Ikulu naagiza wamlete Sanchoka aje kwa week moja tujadiline naye changamoto mbalimbali zinazohusu wanawake hasa vijana wa Tanzania.
Nataka nipate week moja...
Umofia kwenu wana JF,
Leo nimetimiza miaka mi8 tangu nijiunge ramsi ndani ya JF na miaka 10 tangu kuijua JF,shukrani kwa members wenzangu,mods kwa ushirikiano wenu,Nimekula ban mara moja tu siyo...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.