JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Kanuni huwa ni moja tu Ukiondoka kikaoni wenzio wakabaki, wewe ndio utaanza kusengenywa/kujadiliwa na waliobaki. Salama yako ni kuwa unapoondoka, ondoka na wenzio na kikao kifungwe au EPUKA na...
0 Reactions
8 Replies
863 Views
I am very thankful and grateful to the Almighty for granting me yet another year. I pray for an abundance of grace in my world. Tho dirisha la kupokea zawadi lipo...
15 Reactions
87 Replies
4K Views
Nadhani mada inaeleweka. Mazungumzo yanaendelea kwa wiki kadhaa sasa, tangu yaanze. Nadhani ni busara kuweka mipango juu ya vitu vitarajiavyo. Ni matumaini ya Watanzania wengi (kama...
1 Reactions
39 Replies
3K Views
Mwanaume wa shoka ni mvumilivu na asiyekata tamaa. Mambo yakiwa magumu anaweza kupigana na maisha, akiwa na pair moja ya viatu, suruali pair mbili. Anatoka asubuhi iwe jua iwe mvua anahakikisha...
11 Reactions
21 Replies
3K Views
Salute, Imepita miezi tano na siku 16 tokea mke wangu ajifungue. Alijifungua 07/01/2019, siku ya jumatatu, tunajua mwanamke akishajifungua basi kuona siku zake za hedhi ni adimu sana. Leo...
1 Reactions
92 Replies
13K Views
Eti haka ka app mnakowekewa na wapenzi wenu mkikagundua vipi mnaendelea na penzi?
0 Reactions
13 Replies
1K Views
Sio kila wahenga wanakuaga na maneno ya ukweli ...wahenga wengine ni waongo tu kwa mfano aliyesema "MNYONGE MNYONGENI HAKI YAKE MPENI" sasa mtu ushamnyonga amekufa hiyo haki yake unampaje...
3 Reactions
7 Replies
2K Views
Haya mambo haya ya kusema korosho ni fitina za mabeberu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Nimejikuta nacheka tu wakati nacheki huo mjadala ikaja korosho moja ina kichwa cha...
12 Reactions
42 Replies
7K Views
Jamani nataka kujua km kunaviazi vinazaliwa juu ya miti, kunamchaga mmoja katupiga fix, harafu kakomaa kweli!
3 Reactions
146 Replies
37K Views
Hapo zamani za kale mapenzi Yalikuwa na upofu, Ila Sasa hivi yametibiwa Yanaona pesa na matako tuu. Ule msemo wa mapenzi upofu ..ukipenda huoni ushapitwa na wakati.
1 Reactions
5 Replies
2K Views
John Sanga alikuwa ni mwanafunzi Mchoraji, Siku mwoja alichora Noti ya shilingi elfu kumi kwenye sakafu, Mwalimu alipo ingia Darasani ghafla akajikwaa na kupasuka pua .... Wakati...
5 Reactions
2 Replies
1K Views
Hi am noodles ..my father's name is Avocado.. My mom's name is beef sauce .
2 Reactions
21 Replies
3K Views
Kwakuwa watu wengi humu hatujuani imekuwa ni kawaida sana kila mtu kujitutumua na kujimwambafai sana katika hili jukwaa. Utasikia ooo nimempiga mtu mawashi, sijui nimemfanya mtu hivi na hivi...
13 Reactions
56 Replies
5K Views
Amani iwe nanyi Comment hapa kwamba umepata uliyemuhitaji ili utoe hayo ya chini ya moyo ,naanza Mimi X Nimepata niliyemuhitaji
0 Reactions
27 Replies
2K Views
Nilikuwa nawaza hapa, ni password na namba ngapi nimezikariri mpaka nikajiogopa! Hizi hapa ni password; Bank; CRDB, NBC,NMB M-Pesa, Airtel Money Password ya laptop, gmail, hotmail, yahoo...
0 Reactions
41 Replies
4K Views
Wadau habari. Kuna hizo salamu kutoka kwa vijana wa siku hizi ambao kwao kusalimia kwa kusema Shikamoo ni shida. Utawasikia wanakuambia Heshima yako Mkuu, kwa kweli mimi nashindwa niwajibu nini...
0 Reactions
6 Replies
2K Views
Habari wakuu, nmeiona mahali hii nikavutiwa kujua inawezekanaje ikawa tarehe moja na mwezi mmoja kwa watoto wote watatu? Kwa mwenye uelewa kuhusu hili atusaidie.
0 Reactions
5 Replies
779 Views
Yeereeeeeh, Tulisifika sana enzi zetu sisi mashamba boy, Houseboy na Wabeba zege. Mara ghafla miendesha bodaboda ikaja na kuchukua heshima na hadhi yetu ya kuridhisha wasioridhishwa. Siku...
1 Reactions
8 Replies
800 Views
Nyiee hivi mlishawahi kwenda Kigoma kuna gari zinaitwa Cassablanca ukiingia ndani picha linaanza kwanza hitakiwi kuvaa tshirt au nguo nyeupe maana utafika kibondo kama umetoka kumuibia mchina...
2 Reactions
20 Replies
3K Views
Je wajua ukichukua yale maji yanayopatikana kwenye limao au ndimu alaf ukachanganya na sukari unapata lemonade.
0 Reactions
5 Replies
830 Views
Back
Top Bottom