JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Ni jina gali ulipolisikia kwa mara ya kwanza lilikushangaza na hukuwahi kudhani kama kuna mtu anaweza kumuita mtoto wake hivo? Kwa upande wangu kuna majina kama .kufa .mabla blaa .mateso
0 Reactions
26 Replies
4K Views
Corona ilikuwa Tishio duniani na hasa Tanzania lakini ilipotangazwa tu kuwa inakaribia kuja Kutuambukiza na Kutuua kwa Mshangao mkubwa ikatoweka. Tokea Juzi TMA wanatutisha tu Watanzania ( hasa...
0 Reactions
3 Replies
638 Views
Did you know that It is impossible to sneeze with your eyes open. It is a defence mechanism that has evolved to protect our eyes from bacteria and debris.
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Hivi ndio kitu gani hicho?
0 Reactions
13 Replies
1K Views
Kulingana na janga sisi ma-beach boy tunaotegemea utalii (mabibi wa kizungu). Tunaumbuka maana hatuna ujanja zaidi ya kutulia home na kunyoa Rasta. Tunaumbuka peupe. Nitaweka uso wangu wapi...
12 Reactions
35 Replies
5K Views
Kama kichwa Cha habari kinavyojieleza hapo juu zamani tulikiwa tunajua wanawake ndo wambea lakini sasa hivi naona na wenzetu was nao hawataki kupitwa jamani naomba muacheeee
3 Reactions
12 Replies
1K Views
Hello everyone ! Leo April 08 ni siku muhimu kwa rafiki yangu kipenzi hapa Jf aitwaye Jimena , Naomba tujumuike pamoja kumtakia heri ya kuzaliwa dada yetu huyu...... Napendelea sana ule msemo...
15 Reactions
337 Replies
30K Views
Adjee adjeee wakuuu Mimi ni katibu mwenezi na itikadi wa CHAPUTA na ningependa wanachama wenzangu tushirikishane njia bora za kujiliwaza kwa punyeto huku ukiwa una uhakika wa kuwa hauwezi kupata...
8 Reactions
147 Replies
29K Views
Kabla haujaingia kwenye mahusiano jaribu kuupima moyo wako kwa "KUBET KWA PESA YA KODI" (mpe arsenal ushindi, mpe yanga afunge goli 3, mpe man u ushindi at home ground, bayern munich aongoze...
11 Reactions
40 Replies
3K Views
Nani aoe shida Jamini? Unaoa binti anajua kila kitu siasa yeye, mpira yeye, ujasiliamali yeye, kubeti yeye, Movie yeye, biashara yeye, hadi Harakati yeye. Hii haitakuwa ndoa sasa. Hawa...
3 Reactions
9 Replies
1K Views
Hivi ni mimi tu sijawahi kuandika hadi peni ikaisha au kuna wengine, maana nikipata pen mpya siku tatu ishapotea..! Fagio nikitengeneza leo siku mbili tu washaiba,Anyway mnawakumbuka Hawa manigga...
10 Reactions
139 Replies
19K Views
Mimi nakumbuka familia yetu wazazi hawakuwa strict sana kivile kiasi cha kuogopwa na watoto. Ila kuna Sheria 3 kuu ambazo watoto hasa wa kiume ilibidi tuzifate na kuzitii kama tulihitaji kuendelea...
3 Reactions
20 Replies
3K Views
Hivi Mmeshagundua Watoto wa 1991,1992,1993, 1994, 1995 looks more younger kuliko children of 2000,2001,2002,2003?
2 Reactions
16 Replies
1K Views
Leo nimepita Pale Muhimbili Wanapouza Majeneza Kuna Mmoja Nikasikia Anasema Urefu wa Marehemu Unafanana na Huyo Jamaa anayepita. Dah! [emoji57][emoji57][emoji57][emoji19][emoji19][emoji21][emoji21]
4 Reactions
10 Replies
3K Views
Shakira alimnunulia mtoto wake wa miaka 6 hivi kigari cha kuchezea chenye muundo wa basi. Siku moja wakati Shakira yupo jikoni mwanae alikuwa sebuleni anachezea kile kigari. Shakira akawa...
6 Reactions
17 Replies
3K Views
Wanajukwaa. Heri ya mwaka mpya! Poleni na pilika za hapa na pale. Uzi huu maalum iwe kwa kuwakumbuka memba wa JF ambao kwa sasa hatuwaoni wakitoa michango yao humu. Iwe ametutoka kiroho au...
7 Reactions
931 Replies
72K Views
Hayati Magufuli nadhani ndiye alikuwa Rais mwenye nicknames nyingi kati ya Marais waliopita Baadhi ni Jiwe,chuma,malaika,meko,kayafa.......una mengineyo Je mama ategemee majina yapi? NB...
0 Reactions
14 Replies
3K Views
WANAUME wengi sana imetutokea ama kwa kukusudia ama kwa kutokukusudia kutokana na machungu unajikuta unaandika tu KWA HIYO HUJI?
10 Reactions
30 Replies
3K Views
Habari. Bila shaka mmeamka vyema. Nanena na wanaume wenzangu pamoja na vijana wa KIUME. Kuna ka tabia ka kike kike kanaendelea huko kunako simu na mitandao ya kijamii. Ka tabia haka ni kutumia...
10 Reactions
96 Replies
11K Views
Hivi wewe ni jukwaa gani humu JF hujawaihi kuingia tangu uzaliwe yaani ukiliona unaliogopa sana au hupendezwi nalo. Mimi mwenzenu Jukwaa la Lugha na Siasa
0 Reactions
59 Replies
7K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…