JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Amani ya bwana iwafikie popote ulipo, tumekuwa pamoja hapa jf toka 2016 mpaka Leo, ndugu yenu nimefanikiwa kupata jiko jipya sasa tuinuaneni kwa kunichangia kijiko, sahani, bakuli, sufuria ili...
16 Reactions
142 Replies
6K Views
Count your life by smiles, not tears. Count your age by friends, not years. Happy birthday!
17 Reactions
302 Replies
22K Views
Poleni na starehe za sikukuu. Hatimaye tunaingia mwaka mbaya kuanzia mabidiliko ya tabia ya nchi mpaka maisha ya mtu mmoja mmoja nyumbani. Sipendi kuidanganya nafsi yangu, na pia nawasihi hivyo...
1 Reactions
15 Replies
892 Views
Sasa, tunaishi nyakati ambazo, anayetenda dhambi anakuwa maarufu sana kuliko anayetenda haki. Yesu anarudi, nakuhurumia dunia, kama usipotubu na kuokoka, hutasalimika. Nakuhurumia sana!
3 Reactions
1 Replies
476 Views
Kuna mtindo wa kuwapa majina watoto kwa kuanza na herufi zinazofanana ,je huu mtindo una faida au hasara au uzungu? Unakuta mzazi anawaita majina mtoto wa kwanza hadi wa mwisho herufi inayoanza...
2 Reactions
11 Replies
3K Views
Habari, Naomba msaada wenu. Kama wewe ni mzee wa zamani au miaka ya 90 na 2000 ulikua unaenda Disko (Ulikuwa ushapevuka wakati huo), basi naomba uniorodheshee nyimbo zile mlizokua mnazicheza hasa...
2 Reactions
18 Replies
3K Views
Salamu zenu wakuu, Niko kizani kwa takribani wiki sasa bila access ya JF, ni topic gani ilikuwa kali zaidi wiki hii katika jukwaa hili? Nimeingia hapa najiona mgeni vile, loh! miss neddy...
0 Reactions
16 Replies
2K Views
What kind of a person do you think you are?
0 Reactions
14 Replies
724 Views
Sipati picha kwa vituko na maisha ya facebook. Facebook ina jamii kubwa ya asili tunayo majumbani, mitaani, mikoani na kila aina unayo fahamu wewe. Facebook ni watu wachache sana na mpaka walio...
0 Reactions
20 Replies
2K Views
Najua tupo ambao huwa hatuchaguagi soda zote sisi tunakunywa tukikuta pepsi fureshi, tukikuta mirinda barida,ukituchukulia coka haikatai,ukituleta Kwenye Sprite mzuka tu,sisi soda yoyote...
0 Reactions
91 Replies
56K Views
Alikuwa ni rafiki yangu, akimhoji mchumba wake, Lahaula!, Rafiki, Eti bidada unapenda chakula na vinywaji gani ? Bidada akasema anapenda ugali dagaa na soda ya mirinda nyeusi. Dah! Rafiki...
3 Reactions
25 Replies
3K Views
Poleni na majukumu Naomba mniombee nipate mahusiano ya kunitenganisha na MUNGU tu nioombeni nipate MUME sikupenda kuwa single ila MUNGU anakusudio lake[emoji17],Maombi yenu plz
9 Reactions
72 Replies
4K Views
Wakuu salam, nilisikia kuwa kuna kisiwa bahari ya hindi ukitokea whitesands pale,ni sehem ambayo inasemekana ni nzuri sana kwa refreshment..mnisaidie wanabodi nijue nauli ya boti kwenda kule,je...
0 Reactions
19 Replies
9K Views
Unatakiwa kujua kua nchi hii ina waalimu kibao lakini waalimu ni wawili tu Mwalimu Nyerere na Mwalimu Kashasha hao wengine wavumilie Kuna captain kibao lakini captain nchi hii ni John Damiano...
0 Reactions
3 Replies
465 Views
Binafsi nilitamani kwenda sema kila nikipiga jicho naona madogo wanne wanadai ada january, ikabidi tu niwe mpole maana ukienda Moshi lazima ule ada ubakiwe na nauli tu Wale wenzangu na mimi hebu...
3 Reactions
30 Replies
2K Views
Msonjo amenunua gari kwa ajili ya biashara ya daladala, ameenda kuomba leseni ya usafirishaji abiria. Ikawa hivi:- Msonjo – wewe mama, mupe mimi laseni (leseni) ya gari. Afisa-Leseni (Nkyekuu...
1 Reactions
1 Replies
2K Views
Mdada mmoja mrembo sana alikuwa kapewa talaka na mumewe akahamia nyumba aliyokuwa kapanga DEVI. DEVI alipomuona mpangaji mpya roho yote ikamtoka. Akajitahidi kila njia kumuonyesha kuwa nae yupo na...
4 Reactions
2 Replies
2K Views
Jana na kimbelembele changu huyo nikaitiwa mbususu mzee nikajaa ,sasa huko niliko mpk sasa ngoma imekula bao kama kumi hivi na inadai. Mi kesho sijui km ntaamka .hapa natamani askari wa mianvuli...
1 Reactions
3 Replies
472 Views
Boss mmoja aliingia kazini kwake kasahau kufunga zipu ya suruali yake sasa secretary wake akamfuata na mazungumzo yakawa hivi: SECRETARY: Boss leo umesahau kufunga geti nyumbani kwako… Boss...
3 Reactions
1 Replies
2K Views
Nina plan ya kwenda nzega kikazi this weeked Natokea dom Je n viwanja gan viko poa Bar Restaurant Live band pak?d
1 Reactions
4 Replies
781 Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…