Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto ajeruhiwa na Polisi, apelekwa Hospitali

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by HIMO ONE, Nov 2, 2010.

  1. HIMO ONE

    HIMO ONE Senior Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zito kabwe mbunge mteuliwa wa kigoma kaskazini alikuwa kigoma mjini kumtetea mgombea mwenzake wa chadema huko kigoma mjini ambapo jimbo hilo lina utata na kuna dalili kuwa ccm wanataka kuchakachua kura za chadema.kundi la polisi limewavamia na kumpiga zito na kumuumiza

    source channel ten kama dkk 2 zilizopita wametangaza
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    :doh:
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    DUUH hawa CCM na Police
     
  4. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hii heading haijakaa sawa
     
  5. M

    Mundu JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kuna mtu kawasifia polisi punde tu. Hawa ni vibaraka tu shwaini
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ingekuwa Arusha hao mapolisi wangefanywa HAMNA!
     
  7. HIMO ONE

    HIMO ONE Senior Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashangaa sijui kwa nini raia wa kigoma wameshindwa kuwa haleluya
     
  8. HIMO ONE

    HIMO ONE Senior Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujaelewa nini hapo kamepigwa unaweka amepigwa bado hujaelewa au na wewe dakta
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    They should learn what happened arusha na mwanza
     
  10. S

    SUWI JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani police sio watz!!! wananishangaza sana!!! familia zao si ndio hizo zenye maisha duni!!! Si ndo hao wanakaa kwenye vijumba kama vijishimo????? Hivi hawajui wabunge makini kama Zitto ndo wa kuwatetea wapate maslahi ya kuwafaaaaaaa!!!!!!
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hiyo heading ina walaakini
     
  12. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    police wamepewa 30,000/= km hongo nchi nzima sasa zinawachanganya.sijui hawana mama na dada zao huko bush wanaoteseka? ndiyo maana kigezo cha kujiunga na polisi ni kusoma na kuandika.
     
  13. k

    king ndeshi Senior Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kituo cha chanel ten kimeeleza kuwa mbunge wa kigoma kaskazini apigwa bomu napolisi,mitaa ya kigoma mjini baada ya kwenda kumpa back up mgombea wa kigoma mjini kupitia CHADEMA,kutokana na mgombea wa thithim(CCM) kutangazwa mshindi katika ushindi unaooneka kuwa kuna uwezakano wa maji kachanganywa na petrol (kuchakachuliwa). HAPA NILIPO NIME PANIC MAANA NAONA KUNA UWEZEKANO WA NEC KUWAAMBIA WAKURUGENZI WA UCHAGUZI KUWA WABUNGE WA UPINZANI WAMETOSHA.SO WANAFANYA KILA NJIA KUIBA HAKI.
     
  14. d

    dotto JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    :bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::tape:
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    walituona mabwege siku nyingi, sasa tunawa-:croc:
     
  16. N

    Nanu JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    UUMMMHHHHHHH, if that is true, then it is terribly awful!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Well, tatizo matokeo yakiisha kutangazwa hatua inayofuata ni mahakamani tu.....hakuna njia nyingine..........maandamano au vurugu hazitabadilisha matokeo hata kama kuna dhuluma kubwa imefanyika............
     
  18. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nakushukuru mhe zitto kulia na wanaolia. Huo ndio uongozi imara utakaokuweka katika chati kwa muda mrefu. Uongozi ni kuwa karibu na watu wako. Utawashwa kwa muda lakini unatengenezewa heshima inayodumu. Kumbuka mandela. Heko
     
  19. S

    Soda Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ametaka mwenyewe yeye nani kama analeta vurugu polisi wanajua kazi yao.
    namshauri asitetea mtu alie shindwa wa nini?
    :hippie:
     
  20. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    pole sana Zitto
     
Loading...