Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who would you like to meet and why?

Discussion in 'Entertainment' started by Nyani Ngabu, Dec 15, 2008.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Dec 15, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,111
    Trophy Points: 280
    Kama ikitokea siku wanachama wa JF wanaamua kufanya hafla ya kujumuika pamoja (get together) ni mwanachama au wanachama wapi ambao ungependa kuwaona au kukutana nao na kwa nini?

    Sijui kama Edward Lowassa ni mwanachama hapa lakini mimi binafsi ningependa sana kuona makutano ya Mwanakijiji na Lowassa. Sijui nani atavunja ukimya/barafu na atasema nini.

    Mods: Sikujua hii niiweke wapi. Ihamishieni mnakoona inafaa...
     
  2. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #2
    Dec 15, 2008
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mimi ni MWK na NN, basi tu!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 15, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,111
    Trophy Points: 280
    Hehehehehee....huna sababu ni basi tu? Hihihihihihih.....
     
  4. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #4
    Dec 15, 2008
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni nn
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Dec 15, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,111
    Trophy Points: 280
    Kwa nini NN?
     
  6. O

    Ogah JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mimi nitafurahi kukutana na NN..........kwani kila nikisoma post zake, hata kama nilikuwa na hasira zangu from somewhere.................najikuta......nacheka sana
     
  7. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    You nyani ngabu and the Pundit(I'll have to bring a dictionary+/thesaurus with me) at the same time
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Mama,Lazy Dog,Rev Kishoka,QM,GM,Steve D,MJ, - I am a big fan of them and I cannot miss out on their contributions.
    Of course NN,Mshihiri,..... I guess their Avatars are quite interesting
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Dec 15, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,111
    Trophy Points: 280
    If we are keeping count NN may win this thing...

    Very surprising coz he's never won the Mr. congeniality crown in here.....hehehehehehe
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Dec 15, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,111
    Trophy Points: 280
    The pint sized Pundit got nothing on Nyani Ngabu and he knows it...
     
  11. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I don't know people's character in here (than my cuzin MM) so i cant tell who i would love to meet REALLY!....besides the person who Ssaid would love to meet Pundit made my day (kuwa he has to bring his dictionary with him/her) that was so classic..kwi kwi kwi kwi kwi kwi..I can imagine that afater eery sentence you wil be like hold on let me check the spelling...hahahahahah awwwiiii thats whack.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Dec 15, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,111
    Trophy Points: 280
    Oh really.....!?!?!?
     
  13. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Oh stop it!....ok you Pookie...besides i hve known you since kindegarten so why would i eeh..LOL!
     
  14. M

    Mpanda Merikebu Senior Member

    #14
    Dec 15, 2008
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 170
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ningependa kumwona BWM na posse yake wakija mbele ya wana JF tuwaulize "why"? Pia, NN because he's funny; Mwanakijiji because he's got guts, Mods ili niwape shukrani kwa kuanzisha jamvi hili.
     
  15. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2008
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi ningependa kukutana na Mkandara, jamaa namzimia sana kwa michango yake. Angekuwa bongo ningemshauri agombee uongozi wowote ule, ukweli kila ninapoona amechangia mahali lazima nifuatilie mchango wake. Na mara nyingi amenifurahisha sana, isipokuwa wakati fulani alitaka kuniudhi mpaka uzalendo ukanishinda ikabidi nibishane naye. Lakini napenda sana mchango wake.
    Mungu akuzidishie Mkandara, na endelea hivyo hivyo!
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,062
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    Mama, Kuhani, Fundi Mchundo, Invisible, Naima, Kisura, Bi Mkubwa, Yoyo, Woman of substance, Ab-Tichaz, Nono and Mwanakijiji, Mchongoma, Mshihiri, sijui huyu ni mshihiri kweli, Kana Kansungu, Allien, Kichuguu, Yebo yebo, Susuviri, Rev na bila kumsahau shujaa wa Watanzania anayekipeleka puta chama cha mafisadi Dr Slaa. I always enjoy their contributions although we may differ here and there.
     
  17. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2008
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Definitely Nyaniiiiii! Also, Rev Kishoka, Game Theory, Bubu, Mkandara Mwafrika wa Kike!
     
  18. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #18
    Dec 15, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Shy na Lunyungu
     
  19. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    GT, NN and YNIM najua hapo hakutakuwa na maswala ya siasa za mipasho na kuzodoana....!
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Dec 15, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,111
    Trophy Points: 280
    There would be a whole lotta swagger there.....hahahahahaaaa....
     
Loading...