Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Where to start unapoitwa kaka na shikamoo za kutosha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gud guy, May 18, 2012.

  1. Gud guy

    Gud guy Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    She is 20+ and I'm 25yrs old, the love i feel for her is real, lakini kwa bahati mbaya nashindwa kumwambia.

    Tunawasilana sana kwa simu, ila kinachonifanya nashindwa kumwambia what i feel for her ni kwa sababu ananiharibia pozi lote kwa kunipa shikamoo na kuniita kaka.

    To be honest ni kwamba sijawahi kumpenda mwanamke yeyote kama huyu na nisingependa kumkosa.

    But I don't know where to start, if she only c me as brother how will she take it.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    Acha uzinzi wewe fany kazi.
     
  3. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Funika hizo shikamoo kwa salam za kikubwa na jarib kumzoesha aone kama anawasiliana na rika lake,mara nyingi hiyo ni trick ya defensive mechanism
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,158
    Trophy Points: 280
    sometimes wanawake tunatumia shikamoo na kaka ili kuzuia mianya ya kutongozwa, pale unapoona dalili mapeeeema kwamba jamaa kazimika hana muda atashusha sera za chama na serikali.....

    Dawa ni kuvunja ukimya
    ukisubiri aache kukuamkia utasubiri sana.....mwisho utaletewa kadi ya mchango wa sendoff
     
  5. Gud guy

    Gud guy Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uzinzi uko wapi hapo mkuu
     
  6. Gud guy

    Gud guy Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks, nshawahi fikiria kumwambia ctaki shikamoo zake lakin ikaonekana inge-sound kifataki zaidi. nimekupata mkuu
     
  7. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani umenisaidia kuuliza aisee hii ilinitokea na mwishowe nikakosa toto
     
  8. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    akikuamkia,na wewe muitikie,kwani kuna ubaya gani?mjibu marahaba mtot mzuri hujambo?,flirt nae taratibu uone muelekeo wake.watu wengine kwenye ndoa wanawaamkia waume zao,sembuse wewe?
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pia since amesema wanawasiliana sana kwa sim ajaribu kuchat nae (flirty chats). It might be easier to break the ice kwa njia ya sim kuliko face to face. After two or three chats nadhani itakua rahisi kujua kama she is receptive or not...
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwanini anakupa shikamoo wakati mmepishana 2/3 yrs tu? anaishi kijijini nini
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Huoni kama mwenye 25 ni mkubwa?
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    akikuamkia tena muulize 'unanipa shikamoo unataka kuninyima nini?'

    kama ni wife material atajiongeza.
     
  13. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mtongoze Live hata kama atakusalimia wewe rusha mistari tu
     
  14. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi mtu akikupa shikamoo huwezi kumtongoza??!!!!!!!!!!!!!! Hii mentality inatoka wapi???
     
  15. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    wazazi wako wasingefanya uzinzi usingekuwepo duniani
     
  16. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tehe tehe tehe tehe
     
  17. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mshikaji anagwaya bila sababu, BELEZEEEE
     
  18. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh/////mkizungo like this,,,,,
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Kwani hiyo shikamoo ndo inakunyima nini
    Kwani ukiwa umekaa nae mahali ambapo umepapanga na baada ya hiyo shikamoo yake mkaendelea na mazungumzo yenu na ukafikia kusema lililo moyoni ni kosa
    Au tuseme mdomo unakuwa mzito
    Ukishapewa shikamoo aibu na hata kuongea tena huwezi unaishia kwenda zako kujisikitikia
    Fanya zaidi ya hapo na badili mazingira mnayokutana naye na siku moja mtoe out
    Huo ukaka na udada utaishia zake
     
  20. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sikiliza Gud guy,sikumoja piga simu na fanya mazungumzo ifatavyo-
    - Gud guy halooo!
    - SHEMEJI haloo kaka shikamoo
    - Gud guy marahaba dada mambo?- SHEMEJI mazuri
    - Gud guy sasa dada leo kidogo utanisamehe! Maana tumekua ndugu mda sasa lakini leo ningependa ukaka na udada uishe na tuanze kuwa wapenzi,offcourse nakupenda sana nisinge penda kuwa ma-kaka na dada,samahan kama ntakukwaza.....maongezi yataendelea

    vunja ukimya,ukimbelambele atatokea mwewe huko na kumpitia alafu utabaki domo wazi.Nipe feedbac
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...