Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wema Sepetu adai kuwa mama yake amemtia aibu!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ngoshwe, Jul 1, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    [​IMG]
    Wema Isaac Sepetu na mama yake, Mariam Sepetu hawapo vizuri tangu yale mahojiano aliyoyafanya mzazi wake huyo runingani wiki mbili zilizopita akiwachana marafiki wa staa huyo mkubwa wa picha za Kibongo


    Akizungumza na mtandao wa Global publisher katika mahojiano maalum juzi Alhamisi , Wema alisema kuwa hawezi kusahau siku mama yake alipofanya ‘intavyu' kwani aliposikia anaaza kutiririka ilibidi aipigie magoti runinga akiiomba inyamaze akidhani inamsikia.

    "Kwanza sikuwepo wakati mama anafanya intavyu ‘so' sikutarajia kama angezungumza vitu vya namna ile.
    "Ni kweli mama yangu kama mzazi alikuwa na kila sababu ya kunizungumzia, alikuwa na uchungu na mwanaye sawa! Lakini ‘mai mom' alipitiliza."



    "Nadhani kuna vitu vilitakiwa kuondolewa kwa sababu mara baada ya kuzungumza, hali ilikuwa mbaya sana kuanzia kwenye mitandao ya kijamii na hata dada yangu alinipigia simu nikamweleza nilivyojisikia vibaya."


    KANITIA AIBU!
    "Nilijua mama kanitia aibu lakini nikajikaza kwa sababu utakumbuka ndo' kwanza nilikuwa kwenye maandalizi ya uzinduzi wa filamu yangu ya Super Star.


    "Nilikaa kimya, nilijifanya kama hakuna kitu chochote kilichotokea lakini si unajua lazima moyo utakuuma tu hata kama ukijifanya kusahau.


    "Baada ya kuona nipo kimya, siku iliyofuata alinitumia meseji mbaya na ninazo lakini hadi leo sikumjibu."



    TUNAWEZA KUSEMA ALIKUDHALILISHA?
    "Yaah…ukweli hali haikuwa nzuri. Meneja wangu Martin (Kadinda) alimpigia mama na kumsisitiza mwaliko niliokuwa nimempa wa kuhudhuria kwenye uzinduzi wa filamu yangu lakini amini usiamini mama yangu hakuhudhuria. Kwa upande wa baba naye hakufika lakini alinipa sababu za msingi kabisa nikamwelewa na pia alikuwa akifuatilia kila kitu kwa kuchati na dada yangu kwani alijua niko bize."



    VIPI KUPELEKWA KWA WAGANGA?
    "Sijui mama alipata wapi hiyo kitu ‘coz' sijawahi na wala sijui mambo ya waganga kama alivyozungumza yeye."



    NISAMEHENI SANA
    "Kwa yeyote aliyeguswa na mama kwa namna yoyote, naomba anisamehe sana."

    http://freebongo.blogspot.com/2012/07/wema-sepetu-adai-kuwa-mama-yake-amemtia.html#_



     
  2. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haya mapya tena, mama na mwana hawaishiw drama, huyo wema angemchukuwa na mama yake kwenye izo filamu zake aigize naye maana naona anaweza sana.
     
  3. Raiamwematz

    Raiamwematz Senior Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Je mama ake alimwambia nini zaidi?? hebu aliye na news atukumbushe, maana mimi hili sakata lilinipita, nilikuwa pori!!!
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    wangemalizana wenyewe private,kwa vyovyote vile,yule ni mama yake.sio kila kitu mpitie kwenye media
     
  5. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wema unamshushia mama yako heshima, usingepeleka kwa waandishi wa habari....
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wema muulize Kanumba yuko wapi sasa, keshaomba ubalozi wa nyumba kumi huko aliko naye alianza sokombingo kama hizi na mzazi wake.
     
  7. salito

    salito JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yaan sina computer tu ningekugonga like...
     
  8. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    So sad kwa Wema, alitakiwa amalizane na mamaye nyumbani si hadharani, angekubali yote tu jamii imuelewe hivi, lakini si kumsema mamaye, though huyu mama alikera sana.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Akimaliza hii drama, mama arudi aseme kuwa amesikitika kuwa mwanae kamkana. Yaani wasiiachie media ipumue, wera wera!
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    bibi yake wema sijui yuko wapi,kuja kusema mama wema kamdhalilisha hakumfunda kutumia ushirikina kwa mjukuu wake..lol
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,756
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Upuuzi mtupu.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    sasa kama 'katengenezwa' mama yake asiseme????
     
  13. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180

    Nashanga!
     
  14. J

    John W. Mlacha Verified User

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    mama alisema nini?
     
  15. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mama alisema amemtengeneza Wema, akimaanisha kuwa Wema kashazurulishwa sana kwa waganga so ana Kinga...

    Mama shirikina toto nalo shirikina yaani full ushuzi.
     
  16. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Nashauri Mama kwenye movie awe Mganga....
    Ili atuonyeshe jinsi ya kumtengeneza...
     
  17. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180

    Ndege wafananao huruka pamoja...
    Mama Gagulo...
    Mtoto Sidiria...
    Zote nguo za ndani
     
  18. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Hajamsema wala kumchamba...
    Kamuanika tu mchana kweupeee...shuuuh
     
  19. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180

    Hah hah haaaah sasa tumsubiri yule mshambenga ambaye yuko radhi kufa akimtetea Mwana wema.
     
  20. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,181
    Likes Received: 3,452
    Trophy Points: 280
    Tatizo mama wema anatafuta umaarufu uzeeni.!
     
Loading...