Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasifu wa Godbless Lema (MP)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paulo, Jan 13, 2011.

  1. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Amani iwe kwenu Great thinkers
    Kwa kweli wote tumeona ushujaa uliooneshwa na Mbunge wa Chadema Arusha mjini katika kudai uchaguzi huru wa meya na naibu wake. Katika harakati hizo ilipelekea yeye kupigwa kionevu na polisi hadi kulazwa hospitali. Still hakukata tamaa, na akaanda maandamano makubwa ya kudai haki hiyo ambapo polisi walimkamata pamoja na viongozi wengine wa CDM huku wakimwaga damu za watu wasiokua na hatia. Hili limetikisa nchi na tunaamini lazima uchaguzi urudiwe. Hivyo basi kwa kutambua mchango wa GODBLESS LEMA, tunaomba yeyete mweye kujua background yake atujuze hapa jamvini.
     
  2. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadau tudondosheeni CV za huyu shujaa mpya
     
  3. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona kama umbeya? Njoo arusha uwaulize machalii watakupatia cv yake, Lema ni chalii mwenzao hivyo wanamjua kuliko sisi tunaotumia technology. Siyo kila cv inapatikana katika mitandao ni halisi!!
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,746
    Likes Received: 4,604
    Trophy Points: 280

    CV za wabunge wote zinapatikana katika tovuti ya Bunge. nadhani mtakuwa mmejibiwa vyema.
     
  5. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Au, ile shughuli ya mazishi ya mashujaa pale arusha ni cv tosha, Kama ulikuwepo ndo ungejua Lema ni nani arusha nzima
     
  6. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni mpambanaji asiyeamini kushindwa.
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Amesoma kama sikosei advanced Diploma ya Human Resources Management( Cambridge International University,Certificate of Effective Management of Leadership,he is doing Bachelor of Business Adiministration,same college)
    Ni mume wa Neema Tarimo
    Ana watoto wawili
    Ni mchaga wa Machame
    Ni mfanyabiashara
    Amejiunga CHADEMA akitokea TLP,aligombea ubunge kupitia TLP 2005
    Dini yake ni mkristo wa dhehebu la Lutheran
    ...............................................................................
    ...............................................................................
    ...............................................................................
     
  8. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naona watu wa ARUSHA hawajanielewa. Labda niulize kivingine. Naomba yeyote mweye kujua biography ya huyu shujaa atujuze!
     
  9. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Thanks a million times MICHELLE! This is exactly what I wanted to know and I believe members of the public need to know this as well. Mwenye more info tafadhali unakaribishwa................................
     
  10. S

    Selemani JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 866
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Godbless Lema ni mtoto wa mjini, tapeli turned into politics. Kama ukiweza fanya background check yake pale mahakamani utaona mara ngapi alivyoburuzwa kortini kwa tuhuma kibao za utapeli. Ila demokrasia imechukua mkondo wake na kapewa ubunge na wana Arusha.
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    afadhali wewe umetusaidia kiasi flani
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sikatai kabisa,ila huko ndiko alikojua shida za machalii wenzie na ndo wanaomuunga mkono.....ninayo imani kubwa kwamba kwa alikopita na wenzie anayaelewa matatizo ya vijana ambao ndo wenye maisha magumu sana pale Arusha na ana nia ya dhati ya kuwasaidia au kushirikiana nao kuboresha hali zao za maisha,kuliko Batilda.ni maoni yangu.
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hebu tutajie kesi moja wapo ya utapeli iliyompeleka kortni na hukumu yake ilikuwaje?
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    vipi ali kunyangany'a mke?
     
  15. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Niliposoma post ya Selemani niliona kama crap flani hivi ....ila Michelle alipoiunga mkono basi mi nikawa sina shaka na hiyo post. ila nayo ni sehemu ya wasifu na nimfano wa kuigwa kwa vijana kuwa unaweza kubadilika kutoka maisha flani kwenda maisha mengine. Hata obama wakati wa kampeni zake alikiri kuwahi kuvuta bangi ila akaweza kuacha na kujikita kwenye masomo na kufanikiwa kudahiliwa Havard. So The guy is still a god example for youths who have found themselves in the midst of peer pressure to do immoral things.......
     
  16. m

    mams JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nadhani nyota yake imeng'ara, wanaovuruga kwa kashfa zisizo na msingi wowote hawafiki mbali. Nadhani muuliza swali alikuwa na nia njema na muungwana mmoja keshajibu.
     
  17. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umeiona hiyo chuki binafsi inavyoletwa Hapa kiaina eeh?

    Nilimpiga picha chalii mmoja jana akaniambia picha yake haiwezi uza, eti nimtafute chalii mwingine mwenye sura ngumu kama kobe!
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Maelezo yaliyotolewa na Mitchelle ni sahihi kbsa.
    Kwa wasomji waliokuwepo hapa tangu mwanzo wa kampeni walipitia mabandiko ya member Ngongo ambaye alikuwa anajitahidi sn kuanika historia yake inayoshabihhana na maelezo ya Seleman [lkn yeye akiamini kwmb wasomaji wangemchukia sn Lema]. Kwa bht mby, wanaArusha kwasasa hawaelewi kitu juu ya Lema, hata wakiwa kwny gunpoint bado watakwambia ndiye chaguo lao.
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    umeimalizia vizuri sana post yako.wananchi wamechoka na 'wasomi' waliotegemewa kuleta mabadiliko wamechemsha hivyo wenyenchi wametumia haki yao kumuweka mtu atakayetekeleza wanachokikata.
     
  20. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Safi sana mama, asante na ubarikiwe.
     
Loading...