Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wa SAUT pata msaada hapa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mbute na chai, Sep 13, 2012.

  1. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhali jaribuni kuwasiliana na bodi ya mikopo +255222669036 piga mara nyingi pia hata kama huna fedha ya kulipia nusu ada, yaani unategemea heslb, fika kesho main campus angalau upate tamko toka kwa Rugaimukamu admissions officer kama heslb hawatakuwa wametoa majina.
     
Loading...