Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waislam waandamana jijini Dar dhidi ya Dk Ndalichako wa NECTA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Jun 8, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tayari maandalizi yameanza. yataanzia viwanja mbali mbali na kumalizia kidongo Chekundu ambapo viongozi wa kiislam watahutubia kwa kueleza jinsi ya baraza hilo lilivyokuwa kikwazo wa wanafunzi wa kiislam.

    Agenda ni kumlazimisha DK ndalichako kungoka NECTA na kufanyika uchunguzi wa kina kuhusu tuhuma za baraza la mitihani kuwafelisha wanafunzi wa kiislam



    Redio imaan inatarajiwa kurusha LIVE

    MY TAKE
    Inawezekana hata huko Zanzibar matokeo ya wanafunzi yamechakachuliwa na NECTA. maana huko 98 ni muslim


    [​IMG]

    Waumini wa dini ya kiislamu wakiandamana kwa Kile walichodai kufelishwa kwa makusudi kwa mitihani yao
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ninachokumbuka ni kuwa wamepewa kibari cha mkutano na si maandamano
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Si walishatangaziwa kuwa ni marufuku kuandamana leo ama hawakusikia??? Wajaribu ku beep polisi waone kama watapigiwa ama watapotezewa....
     
  4. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Soma mwananchi la jana! usikurupuke kijana!
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    si kawajibu tayari, sasa hau hata kusoma hawajui, magazeti yote serikari imewajibu
     
  6. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    connect dots, FFU wafanye fujo leo na kesho CCM wafanye mkutano? inawezekana kweli?
     
  7. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata chadema walikataziwa kuandama, wakaandamana, jee nawao hawajui kusoma?
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    maandamano yanaanzia wapi jamani tujimwage?
    leo sijui tuchome nini na ukizingatia mfukoni sina kitu mimi nataka yatakayopita mtaa wa congo karibu na maduka ya wapemba.
     
  9. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nichofahamu baraza la mitihani huenda namba tu..! kwa hiyo kuna namba za kiislam..???
     
  10. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,183
    Likes Received: 3,458
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo mtavunja sheria sababu mnajua FFU hawawezi kuwapiga kisa kesho mkutano wa ccm. Mnajidanganya.!
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hawa majamaa cwaelewagi kabisa samtaim. hivi wanataka Joyce aslimu? au?
     
  12. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni haki yao kuandamana bila fujo, hizo intelejensia za uongo za polisi zisiwazuie waislam kuandamana; Baraza limekosea sana waacheni wamalize hasira zao; waziri amekosea sana kutoa story bila kuajibisha watu, hii ni mtihani kitaifa kosa lililofanyika ni la kijinga mno. Waachwe wamalize dukuduku lao, na ikibidi ndalichako kula kona, how was that stupid mistake possible through your established system? one would be tempted to think otherwise, hasa kama nae hali yake ya kielimu ni mchelemchele.
     
  13. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Of course it is there right kuhoji matokeo ya mitihani yao, LAKINI mitihani ya bible knowledge na islamic knowledge inawasaidia nini katika soko la ajira/ joining universities. nadhani medicine/ engineering/law etc principal ya dini haisaidii kukuchagua kwenda huko, labda kwenye mikopo (division grading) , sijui. If it were me I will never make demonstration for such a thing, only table negotiations could suffice.
     
  14. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usiokijua hutakijua maisha. Hapa mungu ameonyesha tu. Kuna mengi ndani ya necta yamejificha
     
  15. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hongereni wa Tanganyika na waislam kijumla kuiona dhulma hiyo na kuiondosha kwa mikono yenu na sio kusubiri ihsani,

    Mola yupo nanyi.

    Radio imaan ipo kwenye mtandao na tulio nje ya Tz tutawasikia na tupo pamoja nanyi katika kupigania haki zenu hususan katika ilmu.
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    baraza la mitihani linawafelisha waislam??...yaani na wao waislam wanaamini kweli hivyo...
     
  17. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 1,418
    Trophy Points: 280
    hakuna ukilaza unaozidi kuingiza swala la taaluma kwenye dini na siasa! wanafunzi vilaza ndio wanaofeli wawe wakristo, waislamu au wapagani!!
     
  18. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    This is the right forum to mention those hayo "mengi ndani ya necta yamejificha"
     
  19. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu sio dola ilinde makanisa na mali za watumishi wa Mungu, kumbuka hoja ya polisi kuzuia maandamano ni kutokana na uchache wao. Hapa ni wakristo kujilinda wao na mali zao yakiwemo makanisa yao. Polisi wao wakae standby kwenda kule zitakapo tokea vurugu. Nafikiri hii ndo njia salama kwa makanisa na mali za Wakristo kwa leo.
     
  20. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kumbe ugomvi ni wa wewe na CHADEMA, sasa kwanini usiwafuate ukakabiliana nao?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...