Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyeti vya Academics vya marehemu.....!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mkayala, Aug 7, 2012.

  1. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Habar wadau,

    Nina wazo/maoni. Kwa nini kusingekuwepo utaratibu ambao utahakikisha mtu anapofariki basi hata vyeti vyake visitumike tena? Kama vile vyeti kurudishwa tena BARAZA/CHUO... Inauma sana nina ndugu yangu alimaliza form six na kutaka kujiunga chuo ila kwa bahati mbaya akafariki. Inatia uchungu sana kuviona vyeti vyake...
     
  2. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    No need ni sawa kuwa na nguo za marehemu then akifariki basi zichomwe moto the same to certificate.
     
  3. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Lakin nguo huwa wanagawa kwa waliobaki na sio kuchoma..
     
  4. mark x

    mark x Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    pole sana.
     
  5. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Thanks kaka.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Aisee pole sana,inatia uchungu sana!
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    Mimi nina Baba mkwe alifariki lakini vyeti vyake mtoto wake alivichukua vipo kwangu nikiangalia hayo ma-degree,masters unajiuliza kulala unasoma miguu kwenye ndoo ya maji basi unasema ahera utaenda ulivyo!!saa nyingine nasema nahitaji kuwa na uhelewa wakawaida na pesa ya kawaida utajiri sitaki its nothing when comes to the death!
     
  8. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    True,brother!
     
Loading...