Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiombe udaiwe Naijeria

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 20, 2009.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Usiombe udaiwe Naijeria
    utakiona cha mtema kuni







    [​IMG]

    Mzee mmoja akiwa amekaa na fisi wake kwenye kijiji cha Rinka, nchini Naijeria. Watu wanaodai wenzao hutumia wanyama wa kutisha kama fisi kudai wadaiwa. Ukikataa kulipa basi tena....hakuna msalie mtume... fisi anaachiliwa....
     
  2. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Lol! Hii kali. Kutumia Fisi kumdai mtu?
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Sasa huyo fisi anafanyaje jamani? au anasemezana na viuongo vyako?
     
  4. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwanza mcheki fisi alivyo mbaya..kisha ndio utajua kama fisi akianza ibuka kwako analia...na unajua wazi unadaiwa....fisi amekaa kiajabu ajabu sana..sipendi hata muona machoni.
     
  5. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2009
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndo maana sehemu zingine kama kule kwa akina Buswelu (si ni kweli Buswelu?) nasikia anatumika kwenye uchawi.
     
  6. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mmh hivi hiyo nyororo kafungwa wapi, kwenye pua? Du!
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kuna WaNaigeria walimkopesha jamaa wa bongo hapa London ,yule jamaa akarudi zake Dar ,aloo Wanaigeria walimfuatilia na kumuingilia mpaka kijijini ,aliwakopa dola 20000/- ila hawakuwa na sumile na salama jamaa alikwishapata habari kuwa watu wanamfuata ili kumtoa roho kama hakuwalipa,ndio akawahi kuzikusanya na kuziweka tayari na ndio salama yake ,jamaa hawana mchezo wanapokukopesha.
     
  8. M

    Magezi JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mbona wao ukiwakopesha wanaanza visingizio? Mimi nilimkopesha mmoja tena hela kidogo tu (US$ 200) lakini mpaka leo mwaka umeisha.
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
  10. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    ni shombe wa chui na mbwa mwitu....:hurt::hurt:
     
  11. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    piki piki ya usiku!
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    winnie the pooh
     
  13. upele

    upele JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weee mkuu huyo jamaa natumaini atakuwa wa kwetu maana adimu hao wana jf usafiri huo hapo anazuga aka fisi nyie munafikiri kwa nini amemziba mdomo anajaribu kumfananisha na dog kwa jamii ila huyooo we acha tu kifaa muhimu kwetu zaidi ya maji mwilini
    Conquest-hata wachina aawakijui hicho mwanangu kitu original:nono:
     
  14. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Kwani ni mnyama gani huyu? Nilidhani ni fisi
     
  15. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    fisi.. huyu
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Huyu ni hybrd ya fisi na wildcat's haswa mbwamwitu!!
     
  17. K

    KIONDO Member

    #17
    Nov 7, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    FISI MAJI HUYO:caked:
     
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Li Fisi hiloo.
     
  19. Ulimate4

    Ulimate4 Member

    #19
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Fisi wa madoadoa.x au unamuonaje?
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    mzizimkavu bado naendelea kukusoma , sijajua kuwa wewe ni mtu wa aina gani bado ila post zako nazikubali ...pamoja mzeiya!!!!!!!!:smile-big:
     
Loading...