Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thomas Nyimbo Kufungua tawi la CHADEMA Kidugala Njombe leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by UmtwaAlumbwagwe, Oct 7, 2012.

  1. U

    UmtwaAlumbwagwe Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo Jumapili Mlezi wa chama CDM kanda ya nyanda za juu kusini Ndugu Thomas Nyimbo anatarajiwa kufungua ofisi ya CDM Kidugala tawi la Mkeha. Jana jioni nimefika hapa Kidugala nikakuta watu wengi vijana kwa wazee wakikamilisha maandalizi kwa kufanya usafi nje ya ofisi hiyo. Kidugala ilikuwa ni ngome ya CCM lakini sasa watu wamefunguka sana hata baadhi ya viongozi Wa UWT wamevua magamba. Nitawajuzeni baadaye yanayojiri.
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Safi sana!! cha mhimu ni watu kujua haki zao na kuachana na tabia ya kuogopa viongozi wao tena waliowachagua. Kama kiongozi anachaguliwa harafu anajifanya hayupo pamoja na waliomchagua, ya nini kuendelea naye?
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ....wape salamu hawa ndugu wawili.
    1. Nyagawa na
    2. Sagasaga
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Pamoja sana makamanda.
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nyimbo namkubali sana. Yuko busy mno anajenga chama vjjn kabisa. Tena sina hakika kama anapata fungu toka CDM makao makuu nadhani anajitolea, nimepita Ilembula pale na vjj vichache vya karibu watu full knowledge ya mabadiliko na mabendera
     
  6. PENDING'ULA

    PENDING'ULA JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umtwa, nalikumbuka "JEMBE" hilo la kutoka kijiji cha VANGUTWA, mimi nathubutu kuliita JIWE WALILOLIKATAA CCM LIMEKUA...........! Pamoja sana mtu wangu kila lakheri watu wa Kidugala ukombozi umefika kijijini kwenu!
     
  7. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Picha hakuna?
     
  8. g

    geophysics JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu si ndo yule aliyetamka kuwa jeshi litatumia nguvu hata kama Chadema itashinda 2010...Wanini kwetu....kama ni yeye naomba CDM msimkubali...mamluki hafai
     
  9. commited

    commited JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    DAAAH MKEHA HUKO NAKUPATA KAKA, NILIKUWAMWANAFUNZI SEMINARY KIDUGAL HAPO ADVANCE MIKA YA 2003, KANYAGA TWENDE KIDUGALA YOTE HUKO HADI IGONDE LAMAFUTA, MASAULWA nakadhalika, NAMPATA HUYO MZEE, ALIKUWA AKIJA KATIKA MAHAFALI HAPO SEMINARY HANAGA MASIHALA HUYO MZEE NYIMBO, NA ANAJIAMINI SANA, SIJUI WALIPISHANA NINI NA NYINYIEMU HADI AKAWATOSA, SAFI SANA.. HUKO VIJIJINI NDIKO PANAPOTAKIWA KUELIMISHWA KWA NGUVU SANA USIKU NA MCHANA... MUNGU WABARIKI WOOTE, TOGERHER WE CAN.
     
  10. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli sijui ccm inajisikiaje!
     
  11. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunahitaji updates za ufunguzi pamoja sana, peoplezzzzzz....... Power.
     
  12. M

    Mngendalyasota Senior Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msiishie Kidugala tu nendeni hata Igwachanya is a potential area to tap more CHADEMA supporters.Nilikuwa huko wakati wa likizo nilishuhudia CCM wanaandaa ofisi ya katibu wao wa wilaya mpya ya Wanging'ombe hapo kijijini. Kwa sasa Mwenyekiti wa CHADEMA (Dick Kilamlya) na katibu wake Mamaluvanda wanahitaji support kubwa sana from above for them to execute objectively the principles of CHADEMA. Mpulihe nyevaa va Nyagava nu Nyimbo!!! Let CHADEMA wake up the giant sleeping Bena. Aluta continua!
     
  13. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    picha zinaitajika ili magamba wajione wenyewe tunavyochukua nchi 2015
     
  14. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    We jamaa tutafutane kwenye PM...Kuna kitu umenigusa sana kwenye mchango wako. commited
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hii ni kazi ya Nyimbo kwa msaada wa michango ya watu waliochoka na huu utawala
     
Loading...