Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa tawi la CHADEMA- Manga Njombe avuliwa nguo na kuwekwa ndani 24hrs

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lutondwe, Aug 14, 2012.

  1. l

    lutondwe Senior Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hali ya kisiasa Njombe imeanza kuharibika baada ya jana mwenyekiti wa tawi la Manga kata ya Mahongole(Njombe kaskazini) kukamatwa na kuwekwa kizuizini bila kuwa na nguo mwilini. Kitendo hicho kilifanywa na mwenyekiti wa CCM kijiji cha Manga. Alipigwa kama mbwa na kuwekwa ndani siku nzima hadi pale viongozi wa CHADEMA wilaya ya Njombe walipofika na kufanya mipango ya kumwokoa.

    Sababu ya kuwekwa ndani ilikuwa ni kitendo cha kufanya maandalizi ya mkutano wa CHADEMA ambapo ulipangwa kufanywa tarehe 12.8.2012. Baada ya kuokolewa ndani ya Lupango kwenye ofisi ya kijiji viongozi wa CHADEMA waliamua kumpeleka moja kwa moja hospitalini ambako amelazwa hadi sasa.

    Leo CHADEMA tayari kimefungua kesi katika mahakama ya wilaya ya Njombe kwa makosa makubwa mawili ya udhalilishaji (defamation) ambayo ni Kuwekwa ndani kwa muda mrefu bila uwezo wa kisheria kufanya hivyo na kosa la pili ni kosa la udhalilishaji (libel). Katika makosa hayo mshitakiwa anatakiwa kulipa 50 milioni.

    Pia chama kimemfungulia kesi mwenyekiti huyo wa CCM kesi jinai (criminal) kutokana na kitendo chake cha kushusha bendera ya CHADEMA na kuzichana kinyume cha sheria. Njombe kaskazini ni moja ya majimbo ambayo yanaongozwa na wanasiasa wa aina yake duniani (majah).
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Hao Mumiani wa CCM kuna siku watakuja kusaga meno vipi ndio maagizo ya mwenyekiti wa CCM aliyoyatoa nchi hii sijui mauaji yataisha lini
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nani aliyempiga? mwenyekiti? au?
     
  4. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    pole zake hii hiyo ndio ccm haina huruma iko radhi hata kuua kwa ajili ya madaraka tu
     
  5. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    harafu ww lutondwe ni ccm mzuri unakumbuka 2005 ulivyotusaliti na kuvaa magamba.? Ukatuacha wanachadema hatuna kwa kupeleka kula zetu!
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kuwa mtu mzima sio kuwa na adabu wacha afundishwe kidogo
     
  7. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Hatua kali zichukuliwe juu yake,
     
  8. M

    Mwalufunamba JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aaah! Na wewe kookolikoo, yaani unashindwa hata kuandika vizuri? Nani alikufundisha kuwa mara baada ya kiunganishi{mf na, au, n.k.} unaweza kuweka kiulizo?
    Bahati yako, nitakupeleka jukwaa la lugha.

    Turudi kwenye mada. Si mwenyekiti pekee yake aliyemkamata, kumpiga na kumdharirisha huyo ndugu. Mara wanatumia mgambo na vibaraka wao. Sasa unafanyaje kuwapata wote? Unamkamata kiongozi na kumshitaki, vidagaa utawapata tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CCM kaburi li wazi, 2015 mnazikwa rasmi
     
  10. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wamelelewa vibaya hawa viongoz ndio maana wanashindwa kwenda na mabadiliko.Mungu awe na uyo jamaa na sheria itende haki
     
  11. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Alichofanyiwa Dr. Ulimboka lina tofauti gani na hili? Je, kwa matukio haya watu wanaposema ccm ni chama cha magaidi wanakosea?
     
  12. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hii sasa ni Kali!! Hivi Hawa Mazuzu Hawajui Nchi inatawaliwa kwa siasa ya Vyama Vingi? sasa kwa nini Umdhalilishe Mwenzako? Naomba Peoples Power Tumchangia Huyu Mwenzetu aliyeathirika na Jitihada za Kutafuta Mabadiliko ya kweli!! Eh Mungu Umpe heri na apone Haraka kama Dr!!
     
  13. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hii haikubaliki CHADEMA kwa wakati huu hebu ongezeni vijana na imalisheni kurugenzi ya sheria, maana naona kila kona M4C inapotaka kupita viongozi wanatishiwa. vijana wa sheria wapo wengi sana wakawatoe watu uoga.
     
  14. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ndio unauliza nini?
     
  15. m

    mangikule JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Wingu lenye giza totoro hadi ubongoni!!
     
Loading...