Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA watikisa jimbo la Spika Makinda....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Oct 25, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    [FONT=ArialMT, sans-serif]Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kimeanza kuitikisa ngome ya Spika wa Bunge, Anne Makinda, baada ya kufungua matawi ya chama hicho katika mkoa mpya wa Njombe na kuingiza wanachama wapya zaidi ya 100 ambao ni wafuasi wa Chama Cha Mapinduzi (CCM).[/FONT]
    [FONT=ArialMT, sans-serif]Hatua hiyo ya Chadema imelenga kujiimarisha katika maeneo ya vijijini, ikiwa ni pamoja na kufuta utamaduni wa baadhi ya viongozi wa chama tawala kupita bila kupingwa katika chaguzi mbalimbali.[/FONT]
    [FONT=ArialMT, sans-serif]Chadema kimeingia katika Jimbo la Spika Makinda la Njombe Kusini katika ziara ya viongozi wa chama hicho katika mkoa wa Njombe.[/FONT]
    [FONT=ArialMT, sans-serif]Akizungumza jana na wakazi wa Kata ya Mtwango, Tarafa ya Makambako Wilaya ya Njombe, Mbunge wa zamani wa Jimbo la Njombe Magharibi (sasa mhamasishaji wa Chadema Mkoa wa Njombe), Thomas Nyimbo, alisema tayari amepokea kadi 10,000 kutoka makao makuu ya chama hicho kwa ajili ya kuzigawa kwa wanachama wapya wanaojiunga na Chadema. [/FONT]
    [FONT=ArialMT, sans-serif]Nyimbo kada wa zamani wa CCM na aliyewahi kuwania mbunge wa chama hicho katika Jimbo la Njombe Magharibi mwaka jana baada ya kushinda katika kura za maoni za chama hicho, jina lake lilienguliwa na kugombea jimbo hilo kupitia Chadema. [/FONT]
    [FONT=ArialMT, sans-serif]Hata hivyo, Nyimbo, aliangushwa katika uchaguzi huo na Gerson Lwenge, ambaye pia ni Naibu Waziri wa Maji. [/FONT]
    [FONT=ArialMT, sans-serif]Maeneo mengine yaliyofikiwa na Chadema na kufanikiwa kuwateka wanachama wa CCM ni Jimbo la Njombe Kaskazini ambalo linaongozwa na Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Iringa, Deo Sanga (Jah People), ambaye pia ni mbunge wa jimbo hilo.[/FONT]
    [FONT=ArialMT, sans-serif]Katika mkutano huo, Nyimbo, alisema inashangaza kuona kuwa bado kuna vijiji na kata nchini ambavyo vinakumbatia mfumo wa chama kimoja wakati vipo vyama kama Chadema ambacho kinachochea maendeleo kwa kuisukuma CCM kutekeleza ahadi zake.[/FONT]
    “[FONT=ArialMT, sans-serif]Ndugu zangu tumepokea kadi zaidi ya 10,000 kutoka makao makuu ya Chadema Taifa na lengo letu ni kuzigawa kwa wanachama wanaojiunga na chama hiki kule Njombe mjini, tumeshaanza kuingiza wanachama na hivi sasa tunaendelea na zoezi hilo kwa kila jimbo,” alisema na kuongeza:[/FONT]
    “[FONT=ArialMT, sans-serif]Na leo tumefungua ofisi ya tawi hapa Mtwango na kuingiza wanachama 100, kwa kuwa lengo letu ni kujiimarisha na kuwafikia watu wa vijijini.”[/FONT]
    [FONT=ArialMT, sans-serif]Kwa mujibu wa Nyimbo, Chadema kimepanga kuendelea kuwahamasisha wananchi wa mkoa mpya wa Njombe kujiunga na chama hicho.[/FONT]
    [FONT=ArialMT, sans-serif]Ziara hiyo ilianza wiki iliyopita na juzi chama hicho kilipanga kuingia katika Jimbo la Njombe Magharibi kwa Lwenge, lakini ziara hiyo iliahirishwa kutokana na mvua.

    SOURCE: NIPASHE[/FONT]
     
  2. h

    hans79 JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kazi nzuri,ukombozi u mikononi mwetu
     
  3. L

    Lua JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hongera cdm, hongera T. Nyimbo, tupo pamoja na wewe!
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera sana CHADEMA sasa ni zama ya kitongoji cha mh.Kikwete(mbunge)
     
  5. h

    high IQ Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi nzuri
     
  6. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaza buti twende hii ikifanyika kila mahali naamini mambo yatakuwa mbwitombwito.
     
  7. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viva Chadema, kama Zambia wameweza sisi tushindwe nini, 2015 we need changes, Nia tunayo, Uwezo tunao, Sababu tunazo.
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Chadema wanashambulia kila kona ya nchi kama nyuki.
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nafikiri Chadema wabadilishe mwelekeo na mtazamo.
    Mtazamo wenu ni kutangaza sera zenu kwa wananchi wote na sio kukazania wanachama. Mnatakiwa mfahamu kuwa kuwa na kadi zaidi ya moja ya chama cha siasa sio kosa huko tanzania. Hulka ya wabongo ni muhali na hivyo wengi ni walaghai.
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ukombozi upi acha kudanganya umma wewe
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    cdm inashambulia kila kona kama mancity
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Uko sawa mkuu lakini tambua utangazaji/usambazaji wa sera unaendana (hand in hand) na kurecruit wanachama. Binafsi naona anachofanya Nyimbo ni sahihi kabisa, hata wagombea wa majimbo mengine ambao walishindwa last election wangekuwa busy this time wanaeneza sera na kupata wanachama c kusubiri 2015 ndo wanaibuka
     
  13. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We need 380 T.Nyimbos
     
  14. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hta ROMA ilianza hivyo hivyo
     
  15. H

    HOJA YANGU Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viva Nyimbo, hakika kama unayafanya haya kwa moyo mmoja tutakuwa pamoja daina.
     
  16. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kazi nzuri sana. Hongera Mh. Nyimbo kula nao sahani moja
     
  17. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    safi sana bw Nyimbo........unaonaje pia kumpokea kijiti Mh Mbowe?
     
  18. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    habari njema hii ...
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Wa kuwang'oa magamba magogoni.
     
  20. t

    tweve JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Thomas nyimbo ni jembe la ukweli,viva cdm
     
Loading...