Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Thomas Nyimbo akamilisha uzinduzi wa ofisi ya CHADEMA Kidugala Njombe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by UmtwaAlumbwagwe, Oct 7, 2012.

  1. U

    UmtwaAlumbwagwe Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lile zoezi la uzinduzi wa ofisi ya CDM Kidugala limekamilika kwa ufanisi mkubwa, watu wengi wamekabidhi kadi za CCM na kuchua za CDM akiwepo ADELINA CHAULA aliyekuwa katibu Wa UWT kata ya Kidugala. Nyimbo amewataka vijana kusimama imara kulinda haki, na amewataka wasiwe na maneno mengi wala vurugu na pale wanapoona haki inanyang'anywa wapeleke malalamiko yao kwa maandishi kwani serikali hufanya kazi kwa. Maandishi"serikali works on paper" tena barua hizo zipelekwe kwa dispatch ili mwisho wa siku wasiwageuke
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ahsante kwa taarifa mkuu!


    Peoples..............power...........!
     
  3. M

    Mr jokes and serious Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Peopleeêeee power 2nataka mabadiliko,
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni sana.
     
  5. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tuchape kazi makanda, ila nasikitika sana, kiongozi wa chadema unayejiamini unashindwaje kushawishi wanachama wetu na kujenga ofisi za chama chetu?
     
  6. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila heri cdm ingawa m4c naona kama imesimama vile!
     
  7. Sanene

    Sanene Senior Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongereni saana ni jambo jema mmefanya
     
  8. B

    Bartazar JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    M4C sasa hivi inafanywa na watu wa kawaida kabisa, kuanzia viongozi ngazi ya matawi, kata na wilaya! Kwa hiyo huwezi kuisikia sana kwenye media!
     
  9. m

    mnyakaye Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hakuna kulala hadi kipenga cha kuanzisha hitimisho. peoplessssssssssssssssssssssss P
     
Loading...