Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Technohama

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KRT, Feb 10, 2011.

  1. K

    KRT Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshuhudia vitabu vya shule za msingi za somo la Tehama, hivi waalimu wanafundishaje? maana vina mambo ya computer parts na kazi zake, computer peripherals na kazi zake, Internet/mtandao wa simu na computer, technologia ya habari.

    Nawahurumia sana waalimu kwani ni kazi ngumu mno kufundisha usichokielewa. Great thinkers please advise.

    Najitambulisha kwa hii thread.
     
Loading...