Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo Hili la Haki Elimu Linamdhihaki JK.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kapotolo, Apr 20, 2011.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kuna tangazo la Hakielimu ambalo mwalimu anafundisha somo la computer kwenye shule ambayo jengo lake linakaribia kuangua, wanafunzi wanaona mchoro wanaulizana ile sijui nini iko kama video, wanalalamika mwalimu angekuja nayo labda wangeelewa. Lakini masikini shule haina umeme wala haijulikani lini itapata umeme, kwa sababu hata jengo lenyewe ukiweka umeme umeweka mtego kwa watoto, kwa hiyo somo la computer practically ni ndoto.

    Nikiliangalia Tangazo hili naona kama wanamdhihaki JK na ahadi yake ya kueneza computer katika mashule nchini kwa ajili ya kujifunzia. Kwamba hili haliwezekani kwa kuwa shule hazina miundombinu ya kusupport matumizi ya computer.

    Sijui wenzangu mnalionaje tangazo lile.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    nadhani tangazo linaongelea kuhusu nadharia na vitendo ktk elimu yetu kuanzia msingi hadi vyuo vikuu, na sio hiyo ahadi ya computer pekee!tumesoma mi-chemistry hiyo unaangalia mashine za kufanya analysis unaambiwa ziko 2 tu tz,hii na ya kwa mkemia mkuu so msishike.kiufupi elimu yetu ni ya kukariri na haitusaidii kuelewa wala kukumbuka.saa hizi mambo ambayo ulisoma chuo na huyafanyii kazi ukiulizwa na mtu ni aibu tupu!
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,768
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Hapana, hajamdhihaki bali amemwambia ukweli, kwani kuambiwa ukweli ndio kudhihakiwa? mtu akikuambia umekaaa uchi, amekutukana au amekudhihaki??? MMHH sijui
     
  4. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hawa hakielimu waangalie sana, hii ahadi ya pc kwa kila mwanafunzi ss ttulikuwa tumeshaanza kuisahau na hasa kwa kuwa rural electrification bado inafanyikia mjini. JK awachukulie hatua kali
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
    hahaha,na kweli rural electrification bado inafanyika mjini!huu umaskini tutaukomesha ngoja misafara ikolee kwanza.halima mdee aliuliza lile bunge la mwisho kabla ya uchaguzi pinda akamjibu kiutani utani tu!ahadi ya toka 2005
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah, mkuu hapo kwenye red umenifanya nicheke sana........yaani inaitwa Rural electrification alafu inafanyikia magogoni!...hahahaaa
     
  7. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    HAKI ELIMU ni NGO ambayo indeed ni mwiba kwa serikali na taasisi zake, ni kama CDM
     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    naona na ww huelewi unachokiongoea!!!
     
  9. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tangazo hili huwa linanifurahisha sana.....hii ni sipiyu sawa jamani? ha ha ha ha.....viva haki elimu!!!
     
  10. A

    Aine JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Katika matangazo ambayo ni mazuri na ni fundisho kwetu na serikali ni hili, mimi naona ni changamoto kwa serikali ili itimize ahadi zake, binafsi nalifurahia sana sana, na kati ya matangazo ya HakiElimu, hili ndo tangazo hasa
     
  11. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwaukwel lipo sawa kabisa mana hata shule za msingi hapa mjin hazina umeme hvyo hakuna tatzo lipo sawa kabisa yan lipo flesh wala halimfedhesh wala nini yeye mwenyewe ame2haid uwongo
     
  12. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,057
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    hahaha SIPIYU yule ticha msanii sana si ni yule tangazo la kwanza alikuwa mwalimu anayesisitiza wanafunzi wake waongee kiingereza na yeye mwenyewe ni cha kuungaunga!
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Safi sana Haki Elimu...

    ".. Ukitaka kuzima unabonyeza windows...halafu kioo kinabadilika rangi kuwa nyeusi...."
     
  14. U

    Uswe JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    I love this one
     
  15. MANI

    MANI Platinum Member

    #15
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Hapa hakuna dhihaka ila ni kuwakumbusha wakubwa ahadi zao ziendane na uhalisia wa mazingira yetu vinginevyo itakuwa ni usanii tu .
     
  16. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mimi nawapenda hakielimu maana wanaeleza hali ilivyo
     
  17. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    [​IMG]hiii ni sipiyu ,jaaaaaami kweli tutafika ama ndio kama kuukimbiza upepo?let the man be serious na si kujuvuua magamba bila mpango wowote.
     
  18. abura90

    abura90 Member

    #18
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  19. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....unabofya yaani unaklik alafu rangi inaanza kubadilika kama kujivua gamba au sio jamani .... msiogope ni rahisi....
     
  20. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    I like this people ...
    Bravo Haki Elimu
     
Loading...