Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tambwe Hizza amshambulia Mwanakijiji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Aug 12, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Aug 12, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwa mlio Tanzania, nasikia Tambwe amemvaa Mwanakijiji "Live" katika Tv ya Chuo Kikuu cha Dar es Salaam almaarufu UDSM...

    Kipindi kinaendelea kwa wakati huu, kama kuna ambao wanaangalia tafadhali tufahamishane nini ameongea
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Aug 12, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Anasema wananchi wana imani kubwa sana na CCM na CUF ikiendelea kudorora kama ilivyo sasa mpaka kufikia kwenye uchaguzi 2010 basi CCM itafanya vizuri zaidi na kupita ile 80% ya mwaka 2005.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Aug 12, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,145
    Trophy Points: 280
    Kasema nini kuhusu Mwanakijiji?
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    any publicity is good publicity

    Invisible umeona umuhimu wa kuwa na YOU TUBE PAGE?
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Aug 12, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Anasema Mwanakijiji ni nani kwani? JK amechaguliwa na wananchi na Mwanakijiji kazi yake kuandika tu na kumpinga JK kuuchafua uongozi wake.

    Am not watching mkuu, am being notified vie SMS na mtu aliye kwenye Tv
     
  6. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2009
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Tunaomba habari kamili.
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ngoja niamke!hawakawii kupotezea channel
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Aug 12, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,145
    Trophy Points: 280
    So far yuko 75-85% right!
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    Aug 12, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Duh,

    Kahitimisha vibaya!

    "Mwanakijiji anatumia kijigazeti chake kuchafua amani ya Tanzania"
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Aug 12, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,145
    Trophy Points: 280
    Vipi unaweza kupata audio/video?

    Na sijui hao watu wa tv ya UDSM watampa Mwanakijiji equal amount of airtime kujibu majibu? Na sijui hata kama Mwanakijiji yuko interested na kujibu mapigo? I dunno
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    anyways ananichefua sana!amekunywa maji ya bendera ya chama tawala!ngoja nirudi kulala.
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Aug 12, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mwishoni nimepasikia mwenyewe maana aliweka simu kwenye Tv nikasikia akihitimisha kwa namna hiyo!
     
  13. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Who is Tambwe Hiza?
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Aug 12, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,145
    Trophy Points: 280
    Duh! Kamalizia na dongo....kulaleki walahi! Kweli 2010 iko around the corner. Na tutarajie zaidi....
     
  15. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #15
    Aug 12, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    [​IMG]

    Mzee wa Propaganda ndani ya CCM
     
  16. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 135
    Tambwe is a looser just like his brother Makamba na ka gege kao .Tambwe ni msukule tu yaani akili za wana CCM ni za ajabu .Leo kama anadhani Mwanakijiji hasemi ya Ukweli why atumie muda kujibu hoja zake. Tambwe ni muhuni opportunist. Ndiyo nasema kamwambieni then akijua ni mimi ata atafyata maana anajua namjua kuliko anavyo jijua.

    Nitatoa siri zake zote anazo zitoa juu ya CCM na move zao ndipo CCM watajua Tambwe si mwenzao anaganga njaa na kutumia kivuli cha CCM kujitajirisha.

    Tambwe anaongoza kwa kuwapa wapinzani siri za CCM na woa wanalia lia siri za Chama nk .
    Tambwe anakiri yuko pale kwa njaa zake na si CCM
    Anasema CCM haibebeki na anasema ana enjoy kupigiwa magoti na mawaziri wakimtaka awasaidie kusema uongo majukwaani
    Tambwe huyu jamani naye anajibu hoja za watu walio soma?
    Tambwe aliye forge vyeti akaja akanyimwa kugombea Ubunge Temeke enzi za NCCR?

    Na hao UD nao kweli wanaweza kuwa kama mzee wa kikofia Makwaia. Kama anadhani mwanakijiji na kigazeti threat kwa amani ya Tanzania CCM waende mahakamani.
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mwanakijiji usihofu!ujumbe unawafikia kama ulivyokusudiwa,ndo maana wanarespond!KAZA BUTI MKULU!CHECHE INASOMWA HADI NA KINA TAMBWE,NDO MAANA WANAROPOKA KWENYE MEDIA ZINAZOISHIA MAGOMENI
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Safi sana kumbe Tambwe Hiza naye ni mwanaJF mwenzetu!!
     
  19. S

    Samwel JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2009
    Joined: Mar 25, 2007
    Messages: 224
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    .

    Muosha uoshwa.

    Mwana kijiji amekuwa akiwashambulia sana wana jf kwa majina tofauti humu ndani.

    wacha na yeye achafuliwe.
     
  20. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    He looks like a heart attack waiting to happen. Yeye na kaka'ke kapteni hapo pembeni. So what exactly is his position ndani ya CCM? I have to keep up with these fisadis in the making.
     
Loading...