Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia hii haifai

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nkanaga, Jan 10, 2012.

  1. Nkanaga

    Nkanaga JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 80
    Unaingia bar ukiwa mpole, mstaarabu na adabu zako zote. Tena kumbuka umetoka kwako kwa heshima kuwa baba kaenda matembezini, ofisini kwako mchana uliondoka kwa adabu zote kama boss. Hapo bar sasa, chupa ya kwanza.......ya pili.....ya tatu.....kinywaji kimekolea. Tabia ya kuanza kufanya mazoezi ya kutomasa chuchu na makalio ya huyo dada aliyekuhudumia inatoka wapi tena baba/boss? Huo ni udhalilishaji....kumbuka hiyo ni ajira kama ajira yoyote ile.
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Si unajua pombe sio chai?Halafu akitoka hapo anaenda kukojoa kwenye ukuta!
     
  3. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Bila kufanya hayo usiyoyapenda, ulevi utakua hauna maana weee vp? Raha ya pombe ni kujiachilia utakavyo.
     
  4. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haya huwa ni makusudi tu na ulimbuken,mbona wakiongozana na wake zao huwa hawayafanyi haya na wanakua wamelewa haswaa,hebu mccngizie pombe!
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ukiona manyoya ujue.....
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    makubwa....
     
  7. Nkanaga

    Nkanaga JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 80
     
  8. Nkanaga

    Nkanaga JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 80
     
  9. Nkanaga

    Nkanaga JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 80
     
  10. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Huku anaimba kwa sauti kuuubwa 'wanaume tumeumbwa matesoo....matesoo kuhangaika' au taarab ya Mzee Yusuf...
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mambo ya mtoto huyu mashaalah(mzee Yusuph)....ameumbwa,akaumbika...ovyoooooo!! na wao wanajidhalilisha pia!
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mhhh.........
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kuna mzee jirani yangu yeye akilewa lazima apige mikelele akiigiza mlio wa Mbwa abwekavyo na mziki ukicheza hukata mauno kuzidi Funza wa chooni !
     
  14. T

    TUMY JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wahenga walisema pombe si maji
     
  15. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mwisho wa siku na kuibiwa vitu vyake kama wallet na simu anaibiwa ila hakomi kesho anarudia tena...kanakuwa ni ka-routine. Wala hashtuki na nyumbani anaitwa baba mwenye heshima zake..kila akirudi mke yupo kwenye kochi anapiga mbu....khaaaaa!!!
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Dah,ndoa zataka moyo jamani...ukikuta tena ndo hakuna mlinzi wa kumfungulia na wewe ukilala ndo gogo husikii,inabidi tu ung'ae tu macho umsubiri mfalme arudi kwake....kazi kweli kweli....hapo midharau na kejeli juu!!
     
  17. knownless

    knownless Senior Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mwenye tabia hiyo siku ajisahau aende kwenye bar za jeshi aone balaa lake,atachezea vitasa mpaka pombe zimuishe.....kule unalewa ukiwa mguu sawa otherwise utatoka hapo unatambaa ka nyoka
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
     
  19. s

    sawabho JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni tabia ya baadhi ya watu kutoka utotoni, waweza kuta kati wawili au mmoja kati ya wateja wote walioko bar muda huo, nadhani sio wote ambao wakipata kilaji wanakuwa na tabia kama hizo, vinginevyo bar zingekuwa na fujo sana.
     
  20. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ulevi nooooma!!
     
Loading...