Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu za kichina.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Oct 14, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nipo ndani ya Coaster naelekea home Tunduma.Kuna abiria washamba wawili wanashindana kupiga music iliyomo kwenye simu zao,yaani gari zima ni kelele tupu mpaka kero.Sasa najiuliza,hivi hizi simu za kichina ni SIMU YENYE REDIO au ni REDIO YENYE SIMU?
     
  2. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Redio zenye simu...Teh teh teh
     
  3. loibooki

    loibooki Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    yote majibu....hizo zinafaaa kwa alarm asubuhi.lol
     
  4. A

    Arshant Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! cm za mchina sa hv ni kero..alafu awe nayo mtu asiyekuwa mwelewa kaweka mziki kafungulia sauti hadi mwisho yani tabu tupu mi mwnyw hayo yananikuta mara kibao..
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Watanzania wamechoka, wana shida nyingi waache wajiburudishe.
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    mshamba plus simu ya mchina usiombe ni balaa wako sana mwanza..
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hapana bhana,wengine wana blood pressure zao!
     
  8. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    duh kama jana ndani ya bus kuna jamaa katupigia nyimbo ya dini toka dar mpaka dom na kisim chake mchina.mwenyewe alikua anajiona mjaaanja anausikilizia wimbo mpaka anasinzia.nilitamani nimkate makofi basi tu
     
  9. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni ulimbukeni tu, na simu za mchna zilivojaa mwanjelwa sipati picha wasafwa wanavowasumbua wageni kwa michina yao.
     
  10. Bejajunior

    Bejajunior Senior Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mchina karahsisha maisha ila hzo saut ndo noma
     
  11. S

    Shelisheli Senior Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hizo simu tunaambiwa ni sub-standard. Hazipitii TBS. Hatujui madhara yake. Sauti si tatizo kwani inaweza kurekebishwa.
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu kama ulijua vile,hao akina mama walipandia pale pale mbeya mjini,yaani nilikereka sema basi tu sikutaka shari na mtu.
     
  13. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Buhahahaah!
     
  14. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    mi naona ni ufa yenye Cm maana ni kelele utafikiri mtu amefungulia sub woofer.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    Sijui wachina wlijuaje kuwa mazuzu sisi tunapenda sana makelele
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    mbala habhakome
     
  17. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    sasa hapo nani wa kulaumiwa? Ni umaskini tulionao watz wengi. Mi mwenyewe sizipendi simu za kichina! Ila ni rahisi kuzipata. Ila sijui kuhusu ubora wake na madhara yake labda. TATIZO NI UMASKINI!
     
  18. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Siyo mshamba kila mtu na hulka yake.
     
  19. M

    Museven JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    wasukuma hao...!
     
  20. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,318
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Kwanini anunue simu ya gharama kubwa wakati simu ya bei nafuu (Mchina) ipo? Hilo suala la kelele ni settings tu, yaweza kuwa ushamba but the volume can be minimized. Swali ninalojiuliza ni hili hivi kuwa na simu ya Kichina ni umaskini?
     
Loading...