Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Kikwete alivyofunika jana huko Mwanza

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by n00b, Oct 27, 2010.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Tuseme kweli hata pamoja na malori bado JK anamvuto na yeye....
     
  3. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    fulana za bure
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Uwe wazi ni wangapi ni wa hapo Mwanza na wangapi wameletwa kujaza hesabu kutoka nje ya Mwanza.............be honesty malori na mabasi ni ya nini?

    Na wangapi wamekuja kuburudika na "show" ya bwererere................Ukizifanya hizi hesabu kwa makini utagundua kumbe JK alifunikwa na wala hakufunika hata chembe
     
  5. The Good

    The Good Senior Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mzee Mwanakijiji;
    "Tuseme kweli hata pamoja na malori bado JK anamvuto na yeye...."

    Hilo halina ubishi.
     
  6. R

    Rafikikabisa Senior Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 198
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hii ni pamoja na kuwalazimisha waajiri wote kuhakikisha wafanyakazi wao wanaenda kwenye mkutano huo la siyo biashara zao zitapigwa panga na kupoteza ajira kwa viongozi wa uma
     
  7. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siyo wengi ki vile,,,ukizingatia kuna show za bure,nguo za bure,n. k
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Originally posted by Mwanakijiji]

    Usisahau kumpigia kura!
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    akiwa kama mkuu wa nchi lazima awe na mvuto kaka. kila mtu hupenda kumwona mtawala na kujihisi ameona nyota njema.
    But tutayaona haya kwenye ballot box jumapili
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hizi rangi wanavyojua kupangiliza ........mmmh!
     
  11. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona safari hii hajawapeleka CCM KILUMBA kama kweli bado ana mvuto???? Wanaanza kukimbia kivuli chao.Sasa wana tofauti gani na wapinzani wasio na viwanja??? Alijua akiwapeleka CCM kilumba watu wasingeenda. Hata hivyo nyomi haitoshi ukizingatia yeye ni Rais bado akisaidiwa na majeshi ya Lau Masha.Maji ya shingooooooooooooooo.Naona na mafungu ya kukodi malori yamekwisha.
     
  12. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MMKJ,
    Mvuto wake ni Fiesta. Nani asiyependa Burudani. nani asiyependa kupata buku 5,000/- kwa usawa huu. Anayekubali kupanda kwenye lori ndo anapata T-shirt, Kofia na Buku 5.

    Pili watu walitolewa mbali na malori. Huwezi amini watu walitolewa Misungwi, Magu, Ukerewe, Kwimba na sengerema. Hapo utasema wananchi wa jijini mwanza.

    Acha wadanganyane kiama kinakuja
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mpigie kura yako!
     
  14. d

    dotto JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    eeeh waliofunika mkutano huo ni WA CHADEMA na Vyama Vingine! Hawana ubaguzi kama wa JK kuzuia watu kutumia viwanja vya umma. Kilicho mfanya asifanyie mkutano wake CCm kirumba ni kutojiamini kuwa hawatapata watu wa kujaza uwanja kama alifanya last time kwa kusomba watu. Waache ubaguzi na unyanyasaji wao wa kuzuia watu kutotumia viwanja vya umma!!

    CHAGUA CHADEMA CHAGUA CHADEMA
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Bora nife tu October 31 2010 kuliko kumpigia kura JK
     
  16. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Watu wameandaliwa kutoka mikoa jirani hawa . Hata hivyo wengine wamekuja kumwangalia mara ya mwisho hapa ili historia isiwapite na siyo kwamba eti wamevutwa ili tarehe 31 October wampigie kura. Hapa wamehudhuria kutoa tu heshima za mwisho kwa Chama cha mapinduzi. Kama mi mwongo uulize ule umati waliohudhuria pale mnazi mmoja tare 9/12/1961 kama walikuja kum support mkoloni au kumuaga na kumkaribisha Nyerere
     
  17. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watu wanakwenda kumwona FISADI hakuja JIPYA si unajua JK ni Mwimbaji wa Taarabu
     
  18. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mzee MK usidanganyike na huo umati hapo hao huwa wanakodiwa kutoka sehemu za karibu ikibidi hata mkoa wa karibu ili waje mkutanoni kuonekane kumejaa na anakubalika, hao ndio CCM wanafanya kila njia ili wakubalike but ukweli uko palepale watanzania wamewachoka
     
  19. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ebu cheki umma ulivyo kubali yaani CHADEMA kuitoa CCM madarakani ni sawa na kuku kuzaa ndama na ng'ombe kutanga mayai....
     
  20. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Pamoja na hayo yote, urais kwaheri jk, mpeshe mkombozi wa kweli anayeaminika kwa Watanzania DR.Slaa na CHADEMA,:yield:
     
Loading...