Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA; Diamond afunika Dar- LIVE!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kiganyi, May 1, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Mwanamuziki Diamond anayevuma kwa sasa hapa nchini kifanya onyesho zito na la kukata na shoka mbele ya mashabiki wake kwenye ukumbi wa Dar Live, onyesho hilo lililofanyika jana siku ya jumapili na kuvuta hisia za mashabiki wake lukuki waliojitokeza kumshuhudia akishuka na helikopta kama ilivyokuwa imetangazwa na waandaji wa onyesho hilo.
    [​IMG]
    Mwanamuziki Diamond akijiandaa kwenda kupanda helikopta tayari kwa kuelekea katika ukumbi wa Dar Live
    [​IMG]
    Mwanamuziki Diamond akiwa kwenye helikopta tayari kuelekea Dar Live.
    [​IMG]
    Hapa akionyesha ishara ya kuwasalimia mashabiki wake kwa heshima.
    [​IMG]
    Akiuangalia umati mkubwa uliojitokeza kwenye ukumbi wa Dar Live ili kushuhudia wakati akishuka na helikopta.
    [​IMG]
    Wacheza shoo wake wakifanya vitu vyao jukwaani.
    [​IMG]
    Wasanii wa Pah One, Watanzania wenye maskani yao Afrika Kusini wakifanya vitu vyao
    [​IMG]
    Timbulo akifanya vitu na dancers wake
    [​IMG]
    Katika shoo zote za Dar Live, Diamond amevunja rekodi ya idadi ya mashabiki​
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Si walisema atashuka kwa kuning'inia kwenye kamba kama comando!! kumbe ameshuka kama abiria wa kawaida tuu!!
     
  3. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Haya soon mshumaa utazima tu!
     
  4. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Vp una wasiwasi na yeye ni kundi la kina Chande nini?
     
  5. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naona ameanza kuvaa makofia na magwanda kama ya kina Wako J...
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    sasa na huyu ni watamuita freemason
     
  7. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,170
    Likes Received: 3,425
    Trophy Points: 280
    dogo nyota imewaka vibaya.
     
  8. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasemekana ni kwasababu viwanja husika vya Dar Live vilijaa sana hivyo waliona itakua si salama kwa Diamond na wananchi(wapenzi wake) walokua hapo.
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Ajipange kushuka kwa helikopta atakumbuka akichokwa!!apige mambo ya maendeleo kuwekeza kwenye mambo ya maana!!mlio karibu nae mshaurini dogo awekeze!!
     
  10. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    wapo wa kushuka kwa kuning'inia siyo huyu mrembo anaepaka wanja
     
  11. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ndivyo tunavyoamini ila hatujui nyuma ya pazia kinachoendelea
     
  12. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Iking'aa hamna wa kuizuia!
     
  13. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,155
    Likes Received: 1,499
    Trophy Points: 280
    kuna kitu kimoja nimejifunza toka kwa watanzania wenzangu. Siku zote mtu akifanikiwa uwa watu wanakaa wakisubiri aanguke yani maombi yao na furaha yao ni pale atakapo anguka sijui nini uwa kinawauma.
    Dogo hana shobo kivile na anajituma jukwaani so mimi naona poa tu anavyo shine anawapa challenge wasanii wengine wanaopga shoo kwa kushka sehemu nyeti na kutembea tembea toka kona moja ya stage mpaka nyinge yani show ya juzi leo na mwaka jana hazitofautiani.
    I am sure ukiudhuria show ya diamond utakuwa unajiuliza leo atakuja vipi kwasababu anabadirika badirika.
    La msingi na yeye awekeze asibweteke sana maana mziki hautabiliki.
    Mtu mwingine ambaye nahisi atakuja fanya poa ni timbulo maana anaona naye kaamua kuwa na team yake ya madancer pia.
    Helicopter ilitumika kama business technic ya kujaza watu wengi maana wabongo wengi wanapenda kushangaa helicopter si waona hata wanasiasa wanatumia hiyo technic kwenye kampeni zao.
     
  14. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    elmagnifico...umeongea point!!!!nakazia!simtetei diamond ila kama ni mshkaji wako au mmekutana mkakaa dakika kadhaa!huwezi ukamkandia!ana heshima,hana kuvimbia wana kama wakali wengine!mistake yake ni kuweka mahusiano yake hadharani!hapi ndo raia wanamind kwani wanaona kama hastahiki kung'oa hao madem!kiufupi raia wengi roho inawauma ila wakichukulia kama ni weakness yake kujitangazia naamini hawatochukia!platinumz kung'oa hivi vifaa kama ndoto wamwache ajivunie!wangapi wanakumbuka FNL moja diamond hajatoka fresh kimziki halafu wema sepetu yupo juu wapo kipindi kimoja?diamond kapauka mbaya hapo hata hajui kama atakuja kutoka kimziki wala kuja kumpiga ndizi wema!diamond alikuwa anarap haimbi kama siku hizi!full mapowder anatia huruma
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. A

    Ahmada umelewa Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba nikupinge hawapendi ashuke, ila wanampa tahadhari mana Wengi hushuka na wanakuwa choka mbaya.


     
  16. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Wapi mr nice,prof j,mnyalu,crazy gk.Ferouz.Wacha dogo atumbue siku nyota ikishuka chini mabinti aliokuwa sasa hata waona tena piga mpaka no3 sijui ni nani.
     
  17. andate

    andate JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nadhani dogo ni creative. anajaribu kubuni na kufanya vitu ambavyo siku za nyuma havikuwahi kufanyika. hii ina msaidia kutangaza biashara yake vizuri hivyo ku-make money zaidi. aendelee na ubunifu atafika mbali.
     
  18. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,904
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Tukubaliane kuwa hakuna aliyewahi kupata umaarufu kama Diamond. Na pia kijana anajituma, na show zake huwa anajipanga haswa. Yaani huwa anafanya maandalizi ikiwamo mazoezi na rehearsals.
    Tunajua hao waliomtangulia walikuwa na tatizo la kuharibu kwenye live shows.
    Diamond ni mkali kwa kila nyanja na hata live shows huwa anabamba sana.
    Sidhani kama kuna msanii Tz aliyewahi kujaza watu kwa kiingilio cha 50,000TZS
    Big up Diamond !
     
  19. m

    mzee wa wau Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    True Diamond ni moto wa kuotea mbali.
    Ushauri wa bure kwa walio karibu yake wamwambie awekeze sasa hayo mafao kwenye assets ( fixed au hata kwenye mashares).Siju kama ana meneja wa kuangalia shughuli zake,mapato yake.ni vizuri akamwajiri atamsaidia sana.
     
  20. k

    kamau ngilisho Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahaaa no3 ni Lissa Jensen yuko nae kwenye video yake ya mawazo.
     
Loading...