Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Penzi la house girl

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mpilipili, Aug 3, 2012.

  1. M

    Mpilipili Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF naomba msaada/ushauri. Nimefall in love na house girl wangu (beki tatu), kila nikiweka maazimio ya kuachana nae nashindwa. Na kwasasa nimenogewa hasa. Tumepima na wote ni wazima kiafya. Naombeni ushauri, nitafanyaje ili niweze kuachana nae?
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    daaah ...mkeo yupo around?
    huyo housegirl ni pepo huyo...mfukuze nyumbani kwako ...atakuachia balaa hutokaa usahau...mfukuze haraka
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh nahis bado hujakuwa na nia ya kuachana nae. Kitu cha kwanza mpe termination next step kata mawasiliano nae.
     
  4. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    una mke?
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Smile na MadameX.. Acheni roho mbaya...Badala ya kumtaka huyu ndugu aache ubakaji mnataka katoto ka watu kawe terminated??
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hwa mahousegirl watatuua mwaka huu..just imagine anaenda na mumeo kupima kabisa ili wajihalalishie...si mama mwenye nyumba atapewa sumu hapo jamani?...huu mwaka hautaisha bila huyo mama kufa nakwambia..
     
  7. K

    Kimizaki Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uswauri wangu kwako piga ndoa nae sbb umekiri ume fall in love so usiutese mwili na unajua dini zte na kabila pia zinaruhusu mke zaidi ya 1 ila uchache wa kivielewa vizuri vitabu vya Mungu ndio watu wanatishana kwa lengo la kuipa zinaa nguvu sbb ww ushaoa wake 3 mm na mwingine tunao labda 2 makahaba watakwama na tukienda ktk night club wadada watachunda sbb kila men anao kibao wa halali hme
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,753
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    endelea hadi mama mwenye nyumba akukamteni akutimulie mbali ndio utaelewa kuwa mshahara wa dhambi ni mauti
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii umeoa?? naweza data, nikisikia haya makitu kwa hubby! Holly Mary of GUADALUPE, pray for all wives in their matrimonial marriages! TUFIAKWA!
     
  10. HIMO ONE

    HIMO ONE Senior Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kul tunda mkuu jivinjari,mtu umlipe mshahara mwenyewe halafu aliwe na waendesha boda boda au walinzi,kula tunda mi mwenyewe kuna kahouse girly kapya wife kakaleta kananivutia lazima nitakachinja soon
     
  11. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Umeoa??kama hujaoa go ahead!
     
  12. HIMO ONE

    HIMO ONE Senior Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha hizo wewe nyie ndio mnaoliwa na mahouse noy na walinzi halafu unakuja hapa unabwabwaja
     
  13. M

    Mpilipili Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Actually ana miaka 20 na kupima ilikuwa ku-ensure usalama wetu. kuhusu kubaka si tunaelewana wajameni
     
  14. HIMO ONE

    HIMO ONE Senior Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha wivu wewe nyama ni nyama tuu mwacheni mwenzenu alipe mshahara na yeye alipwe kwa penzi
     
  15. HIMO ONE

    HIMO ONE Senior Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza wanawake tunaooa these days kiburi sana penzi anakupangia ratiba mara denja mara mwezini,hao mabeki tatu ndio wenyewe mshahara umlipe halafu aliwe na madere wa boda2 no kula tunda mwana jiachie tena saomtime pangeni mtoko mpeleke hotel za ufukweni na yeye akaione dunia
     
  16. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    aisee jina lako limenibariki..
     
  17. sikafunje.N

    sikafunje.N Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swali zuri !
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mtimue kazi na arudi kwao
     
  19. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    easy easy! Mbona povu hivyo???
     
  20. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Inabd uamue haraka iwezekanavyo. Moja, itakuwa ngumu wewe kuachana naye kabisa kama bado anaendelea kufanya kazi kwako. Pili, kama roho yako imefikia hatua ambayo maisha yako hayendi bila ya huyo hg, inabidi uweke tu mambo hadharani- awe mkeo halali. Tatu, unaweza ama ukampangia room sehemu, kisha ukaendelea kufaidi wakati unajipanga kuhalalisha. Au mtafutie kazi mahali ambapo utakuwa na uhakika wa kuendelea kumpata.
     
Loading...