Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Only in Tanzania !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimox Kimokole, Aug 16, 2012.

  1. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    " ONLY IN TANZANIA!

    Yapo Maajabu mengi sana...Ila Maajabu ya Wiki Hii yaliyo Tanzania ni kama Ifuatavyo

    1. Mmoja wa Majaji Walioteuliwa kwa Mujibu wa Tundu Lissu Kumbe ndo kwanza anasoma shahada so darasani nae anasoma"What is Law of Torts" then anapata SUP...U can Only find in TZ..

    2. Serikali Makini ambayo sio dhaifu ina Watumishi Hewa 9,949 wanaopata Mshahara ambao Jumla ya hela inayopotea ni kama Bil 70 ambazo zingetumika kulipa Madaktari na walimu, lakini Serikali inasema haina hela, hawana hela ya kulipa walimu na Madaktari ila wanazo za Watumishi hewa...Only u can find in TZ.

    3. Serikali Ya Uingereza Ilirudisha Chenji ya RADA, Serikali ikasema hela inapeleka Kununulia Vitabu kwa Ajili ya Shule Nchi nzima, Kumbe Kampuni iliyopewa tenda ya Kusambaza Vitabu nchi nzima ilitoa rushwa ya dola 500,000 kupata tender Serikali ya Uingereza imeifungia miaka 7, You Can Only find in TZ.

    4. Wanafunzi Waliofaulu Darasa la Saba (get me well waliofaulu darasa la 7) kwenda Sekondary Hawajui Kusoma wala Kuandika, Je waliofeli Watakuwa hawajui kufanya nini...You Can Only Find In Tanzania

    5. Washiriki wa Michezo ya Kimataifa (sijataja Mchezo wala mashindano) wako watano (5) lakini wanaowasindikiza Washiriki wako 12, na kurudi bila medali hata moja. You can Only find in Tanzania......

    6. Sehemu Pekee ambaye Mtu uliyetaka Kumdhuru kwa Kukusumbua then unaomba Umlinde (refer to Ulimboka's Case)..Yaani Mbwa Mwitu anaomba kazi ya Kulinda Mbuzi......You Can Only find in Tanzania.."

    7. ......ongezeeni

     
  2. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Open Univ inasaidia sana. Rais Karume (mstaafu) alikuwa akisoma pale, sijui kama alimaliza au la. Shamuhuna naye aligraduate pale mwaka juzi nk. Wazee wanapiga miasainimenti, matesti, matekihome, mayuii, masaplimentari kama kawaida. Jaji naye anagonga msuli.
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Chombo chenye kuhabarisha ukweli (mwanahalisi) kinafungiwa, ila chombo chochezi gazeti la an-nuur na radio imaan vikiachwa
     
  4. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,794
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Tanzania daima gazeti makini litabeba msalaba wa Mwanahalisi.
     
  5. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na ajabu jingine wananchi kutotaka kuondoa serikali yao kwa maunafki ya amani na utulivu ambao aupatikani nchi yoyote duniani ajabu jinginge ni Rais wa nchi kuvunja rekodi mpaka yake mwenyewe ya kusafiri nje ya nchi kaka nchi inamaajabu ambayo nadhani ayajawahi tokea hapa duniani hata huko kwa mungu ambako atupajui na sidhani kama yatakuja tokea mpaka dunia iishe.
     
  6. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Vichekesho
     
  7. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    poor Gov
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuwa na chama cha upinzani ambacho upande wa pili wa Muungano (Zanzibar) hakina hata sheha (mjumbe wa nyumba kumi), wala muwakilishi hata mmoja wala mbunge hata mmoja. Halafu kinaamini kabisa hicho ndio chama mbadala cha Watanzania...kwi kwi kwi teh teh teh!
     
  9. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    vipi pemba mnao wangapi?
     
  10. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Teh teh teh teh mkuu! Duh! kweli kweli bongo tambarare teh teh teh!
     
  11. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwenye red mzee, kama kuna siku nimecheka basi siku ya leo nayo imo kwenye zilizotia fola! Wonderful
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Rais wa Zanzibar.
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuwa na Mbunge anaeishi Mary USA kutuwakilisha kwa viti maalum.
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hii ndio Tanzania bana!!! Kwi kwi kwi kwi!!!
     
  15. M

    Makupa JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Siasa ni kilimo
     
  16. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,438
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    yapo tanzania tu, hiyo point ya tano ukiwauliza wanajijitetea kati ya nchi 54 zilizoshiriki mashindano, only 10 ndo wamepata kitu wengine wote hatujaambulia kitu, hatuko peke yetu. Ha ha ha ha,....you can only find such answers in tz
     
  17. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Makarani wa sensa wanalipwa fedha...Vilevile na wanaohesabiwa wanataka kulipwa(Ipo tz tu)
     
  18. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwa na rais asiyejua kwa nini nchi anayoiongoza maskini!
     
  19. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu akubariki sana Mchambuzi. You have made my day and I will quate you...
     
  20. JJB

    JJB JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli only in tz:
    1. Kubadilishana vyandarua+walimu 47 kwa dhahabu, almasi, tanzanite na wanyama pori. Only in tz.
    2. Kupandisha twiga kwenye ndege,can only be done in Tanzania.
    3. Rais, Waziri mkuu, Mwanasheria mkuu, na Waziri wa katiba kupingana hadharani wakati wanakaa meza moja ya baraza la mawaziri. This is definately in Tz n only in Tz...
    3. Kuwa na wanachama uchwara wanaoendekeza siasa za majitaka za C C Mabwepande.. Can only b found in Tz.
     
Loading...