Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimemkuta yu mjamzito!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Aug 31, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hebu tuchukulie kwamba umekwenda kusoma nje ya nchi, au umekwenda mbali sana na nyumbani kwako kikazi. Umekaa huko kwa miaka miwili . unaporudi, unakuta mkeo ni mjamzito! Hebu niambie ungefanya kitu gani?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Divorce right away!
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    sitaki kukumbuka juu ya hii mada..yalinikuta...
     
  4. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dah..... Nitarudi.
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hebu tupe uzoefu wako mwenzetu, ulichukua hatua gani?
     
  6. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    duu pole sana, I can't imagine machungu yake.
     
  7. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mi nilijilipua juu kwa juu kabla hata sijarudi. Inauma sana! But the inshu hutegemea sana na jinsi mawasiliano, jinsi unavyomhandle, unavyompa majamboz ingawa hayo nayo ni relative terms.
     
  8. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,590
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    Msamehe tu,kwani wewe huko hukumega?tofauti tu ni kwamba yeye kapata mimba.Msamehe msonge mbele
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Aug 31, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Kweli amsamehe tu na washirikiane kumlea huyo mtoto wao mtarajia. Huo ndo uanaume wa kweli.
     
  10. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,590
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    Unajua ukitaka kumukumu mwenzako jiulize kwanza wewe binafsi maisha yako hujawahi kucheat?then from there chukua hatua.akizaa na wewe weka mimba haraka kupunguza maumivu
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    duh hii inataka moyo wa bati kama si chuma
     
  12. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna mkamilifu
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hapana.......kama ningekuwa mwanaume......basi ningekuwa na uanaume wa uongo kwa hili......haifai
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Aug 31, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Wewe huoni wadada wenzio wanavyoshadadia eti jamaa amsamehe…..na ukisoma ndani, nje, pamoja na katikati ya mstari utagundua kwamba hiyo kauli yangu ni kejeli (sarcasm).
     
  15. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    thank you for being honest.
     
  16. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ningemwambia Hongera mke wangu,i wish tutampata kidume!
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mhhh hapo hakuna kitu ni talaka tuu
    Kwanza huyo mwanamke ana guts za kuendelea kunisubiri mpaka nije nimkute na hicho kitumbo.
    Hata kama nje nilichakachua ila sikuleta huko mtoto
    Sasa yeye anakula mpaka anashiba na kibend juu
     
  18. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mambo mengine hayasameheki,kimojawapo ni hicho.mpaka mimba juu,hapana.hizi ndoa mmmh
     
  19. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hapa hakuna mjadara ni kufukuza hata kama unampenda kivi aende alikopenda zaidi
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Kisukari wacha tuu. Hiyo ni balaa. Yaani hapo wala hakizungumziki kitu
     
Loading...