Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeitupa engagement ring dampo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Vaislay, Aug 23, 2011.

  1. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nimechoka na kero za mpenz wangu.nikaamua kumwambia "it ova" na kuitupa ring yenye thamani kwenye dampo..mana nimeona kuuza c vizur.bora nitoe uthaman.
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo unasemaje?
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mkuu nimeshindwa kujua anataka nini tumpongeze au tumcheke au tumshauri aende akaiokote au aiache humo humo
     
  4. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wengine kwa hasira waliishia kujiua..lakini wakiwa kaburini walijiuliza kwanini walijiua wakati issue ni simple..."Just forget"
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kipindi cha engagement ndio haswa maalum kwa hayo uliyofanya!
    Mi naona ni sahihi tu, ila pete imekosa nini kuitumbukiza dampo?...Haitomtosha mwengine?
     
  6. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Penzi ni kama kiti cha basi la abiria, unaposhuka anapanda mwingine..
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    Dampo gani mwaya nikaiiokote nikamvalishe demu wangu na mimi? ila na wewe hizo ni busara au matope? sasa kama mngekuwa mmeshazaa ndio ungewanyonga watoto au ungefanayeje? Nadhani ulitumia masaburi kufikia uamuzi wako
     
  8. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    dah haya pole
     
  9. A

    Aine JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umetupa taarifa! unataka ushauri ili urudiane naye au uendelee na msimamo wako, unatafuta mwingine hapa JF au unataka nini hasa?
     
  10. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuyaanika hapa hayo ya kutupa ring lengo lako ni nini?
    Tukuombe ukaiokote au tuanze kulia?
    kuwa muwazi unataka nini?
    kwa heri, ntarudi tena baadaye kuona watu wameweza kuchangia nini.........
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    Mbona alipokuvisha hukutualika jamani shemeji muasi? wenzio wanalilia hizo pete hata za kujinunulia wenyewe halafu wewe umvishe tu hawawaoni, umemtukana mamba kabla ya kuvuka mto mama, hako kajamaa kanako kudanganya na gari ungejua si lake ni la jamaa yuko nje ya nchi kikazi ndio kamwachia kwa muda, usitake kuwafanya wanawake waonekane viumbe dhaifu kwa hasira zako na tamaa zako, kumbe ni pete ya thamani halafu umeitupa, kweli una akili wewe?
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    biashara matangazo bhana, haya fremu hio haina mpangaji
     
  13. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    So, are you trying to say that you are now available...PM zinakaribishwa? Kuwa muwazi tuanze kukukuruka!
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    una bahati nimeoa, ningekuchumbia mimi ningrkuvisha ya kuchovya, ikichujuka ikiisha na penzi ndio limeisha
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    kakimbia majibu huyu
     
  16. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mwambie akaiokote bhana kama kweli ni ya thamani mi nikaiuze kama yeye hataki kuiuza.
    Kama vipi we mpm aniambie alikoitupia mi nikaitafute.
     
  17. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kumbuka wanawake mpo wengi mno na ligi yenu ni kubwa pambana utakecontrol
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    Wasichana wengine bhana, yaani mshkaji ka-toil kupata pesa akutengenezee pete wee hasiria zako tu unakuja kututangazia ujinga wako hapo....
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Kama ulikuwa hujui pete ya uchumba huwa ina laana,yaani hapo maana yake umejitoa thamani,kila mtu atakuona kama takataka la kwenye hilo dampo ulioitupa.SUBIRI MAJIBU YAKE SASA.
     
  20. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Inabidi tuanze kupiga ndogondogo, asante kwa taarifa.
     
Loading...