Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimechanganyikiwa! Nimemsaliti GF wangu, kwa kumpa mimba mwingine..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by strit boy, Aug 29, 2011.

  1. s

    strit boy Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana jf naombeni msaada wenu nipo njia panda nasijui cha kufanya.Full stor ni kwamba kama mnavyo elewa wanaume wengi kuwa na mpenzi mmoja (girl friend) wengi tumeshindwa kilicho nikuta nimempa mimba dem ambaye sina mpango wa kumuowa kutokana na tabia zake na uwezo wake kufikiria bado ni mdogo na sijui dem wangu wa kweli akijua itakuje na kiukweli nampenda sana mpenda sana dem wangu wa ukweli kuanzia sura hadi tabia jamani nifanye nini ?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    ukipanda bangi.....unavuna mchicha.........
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo avune mchicha, akauze soko mjingaa halafu akajinyonge?
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Baada ya kumpa mimba ndio umegundua kuwa uwezo wake wa kufikiria bado ni mdogo????
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    mwaa mwaa mwaa mwaaa.......
     
  6. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Ukome!
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Halafu watu ambao wanajinyonga huwa hawasemi hadharani
     
  8. M

    Marandura Senior Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni pm nikurushie pesa yakununua kamba nzuri ya kujinyongea. Za katani sio nzuri zinakatika
     
  9. Maketa

    Maketa Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jikaze we kidume, mapito tu hayo pitia uwo mtiani, natumaini utaushnda
     
  10. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    hili soko lipo wapi mkuu? umenishtua....
     
  11. s

    strit boy Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ishu ya kweli acheni utani
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahaaa!
    Arusha kuna masoko mjingaa!
    Muulize preta anayajua!
     
  13. E

    Edo JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nani kakuambia mimba hiyo ni yako?
     
  14. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kama umempa mimba na demu mwenyewe huna mpango nae basi kachukue mimba yako.
     
  15. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    no, ukipanda ganja utavuna katani, katani zitakupa kamba, kamba itakusaidia kujinyonga.
     
  16. Monasha

    Monasha JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 482
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    Pole sana. Tamaa mbele mauti nyuma.
    Tukiongea ule ukweli kabisa, hakika hujampenda hata mmoja wa mabinti hawa zaidi uliwatamani sana. Kama unampenda mtu kweli, utamfanyia ujinga kama huu??? Tusichanganye tamaa na Upendo hata siku moja. Hayo ndo matunda ya tamaa.
    Suluhisho si kujinyonga. Ukijinyonga sanasana utakuwa umeongeza tatizo badala ya kupunguza.

    Ninachoweza kukushauri ni kwamba jaribu kutumia utu wako wa kibinadamu kuyashinda matatizo kwani matatizo ni ya binadamu kuyashinda na kuyatafutia suluhisho. Wajibika kijna mwenzangu na usikimbie majikumu. Ongea ukweli ili uwe huru. Mweke wazi unayedhani kuwa wampenda. Ajue kila kinachoendele ili naye atoe maamuzi yake. Huenda hata akakusaidia kwa ushauri.

    Nasema Acha kuyakimbia matatizo kama vile wewe si binadamu.
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    mwambie ......soko mjinga ni yale masoko yanayofumuka from nowhere....na sio ya kudumu....unaweza kulikuta leo...kesho ukiamka halipo......
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sasa si usubiri mtoto azaliwe halafu mengineyo yatafuata kwani tatizo ni nini wakati unachovya what did you expect, wakati unapata raha uliona raha duniani sasa mimba hiyo hapo unataka kuanza kuruka kimanga kijana just face the responsibilities usianze kuleta visingizo sijui ohoo ana uwezo mdogo wa kufikiri mbona wakati unafanya nae mapenzi haukugundua hilo mkiona umembebesha mtu mimba ndio unaanza kuja na visingizio lukuki ili mradi tu uingie mitini.
     
  19. s

    shosti JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mijanaume mingine bwana....yaani kama ikitembea inajamba!
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wanaojinyonga wanasema???? Hapo ndugu umechemsha huwa hawasemi ni kamba tu unakuta kitu kinaning'inia juu no story wewe hutajinyonga sababu ushasema
     
Loading...