Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Nnauye: Tumehujumiwa..

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by VUTA-NKUVUTE, Apr 2, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Katibu Mwenezi wa CCM,Nape Nnauye amekaririwa akidai kuwa kushindwa kwa CCM katika uchaguzi wa Ubunge wa Arumeru Mashariki kumetokana na hujuma.

    Nape alikuwa akizungumza muda mfupi baada ya matokeo kutangazwa na Kagenzi na kuonyesha kuwa Joshua Nassari wa CHADEMA ameibuka mshindi.

    Nape amedai kuwa kulikuwa na watu wasiokubalika kwenye jamii katika uchaguzi huo ambao ndio waliosababisha kushindwa kwa CCM.

    Hata hivyo, Nape hakuwataja watu walioihujumu CCM uchaguzini.

    Alisema kwa kuuliza: "Mbona Igunga hatukushindwa?'.

    Alionekana amepagawa...
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sasa Igunga ndio Arumeru?
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kauli ya SENDEKA ya kuendekeza ukabila na ile ya LUSINDE kumwaga matusi zaidi ya mlevi wa gongo hata kama mimi ningekuwa mpiga kura wa Arumeru nisengekipigia kura chama cha namna hiyo.

    Wawatumie watu wenye staha na lugha njema kwenye kampeni zao
     
  4. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Mdwanzi, hakuliona hilo wakati wanatukana majukwaani!! Na huu ni mwanzo tu, wandhani watanzania ni wajinga na wanarubuniwa kwa vijihela, kanga na kofia zao.
    Ole wao, siku inakuja na watalipia kwa maovu yote waliyo na wanayowanfanyia Watanzania, come 2015!
     
  5. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ..yote 9..kumi ni ccm chaliii..dadeek,hakuna cha hujuma wala nin,na uo ni mwanzo tu!wawadanganye uko uko vijijin ambao hawajafunguka macho..ila wajue wakija mjini imekula kwaoo..im so happy 4CDM..So so happy! Mwendo spidi240,ileile ad 2015 ..na igunga c arumeru vijana arusha wana ulinzi zaid yaulinzi..kabwa ad penat,no uchakachuz.com..********!
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    Nape ajue kuwa Igunga walishinda kwasababu Chadema hawakutumia chpper kuthibiti wizi!! Sasa Nape ameshindwa kuiba vizuri Arumeru aende akawaibie magamba wenzie kwenye uchaguzi wa magamba wa kuteua wagombea wa ubungee wa E.A ambao yeye na fisadi Kinana wanasimamia!! Hawa jama wanaibiana hata wao kwa wao. Chadema next stop Segerea kwenda kumvua fisadi Mahanga , kijakazi mwingine wa EL!!
     
  7. b

    bangusule Senior Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    huo ni upumba.vu tu. sasa kama watu hao hawakubaliki katika jamii kwanini ccm inaendelea kuwa nao? nape anadai lowassa na rostam wanapaswa kufukuzwa uanachama, halafu baadaye anaonekana nao majukwaani wakipiga kampeni. subirini chaguzi za kanda ya ziwa nawahakikishia nape atapanda jukwaani na andrew chenge kuombea kura wagombea wa ccm.
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,779
    Likes Received: 4,527
    Trophy Points: 280
    Ni kweli yale yaliyosemwa na Lwaitama kuwa ushindi au kushindwa kwa CCM huko Arumeru kutazua mengi zaidi ndani ya CCM, yaani yote yalikua ni hatari, akasema kama CCM wangeshinda basi wale wa kundi la akina fuklani wangesema ...mmeona mtu wetu huyu anakubalika na kwamba kampeni za kumvua gamba zilikua ni visa na kushindwa kwa CCM ni mzozo mwingine kuwa mmepeleka mtu asiekubalika kwa jamii ndio maana tumeshindwa na hivyo kampeni ya kuvuana gamba itapata nguvu tena huku kundi fulani likfaidika dhidi ya maumivu ya kundi jingine, kimsingi makundi ndio kifo cha CCM na kwa ushindi huu wa CDM basi ni wazi hata Mhe Mwenyekiti ana wakati mgumu
     
  9. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280

    Anamaanisha Lusinde hakubaliki katika jamii?
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,290
    Likes Received: 11,664
    Trophy Points: 280
    kama yeye Nape anakubalika kwenye jamii angekuja hapa arumeru atukane kama kawaida yake.
    Kuitetea CCM inahitaji uwe na akili ya maiti.
    Inshort CCM yote haikubaliki ktk jamii ya werevu.
    Viva CDM
    :whoo:
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,779
    Likes Received: 4,527
    Trophy Points: 280
    Ni kweli yale yaliyosemwa na Lwaitama kuwa ushindi au kushindwa kwa CCM huko Arumeru kutazua mengi zaidi ndani ya CCM, yaani yote yalikua ni hatari, akasema kama CCM wangeshinda basi wale wa kundi la akina fuklani wangesema ...mmeona mtu wetu huyu anakubalika na kwamba kampeni za kumvua gamba zilikua ni visa na kushindwa kwa CCM ni mzozo mwingine kuwa mmepeleka mtu asiekubalika kwa jamii ndio maana tumeshindwa na hivyo kampeni ya kuvuana gamba itapata nguvu tena huku kundi fulani likfaidika dhidi ya maumivu ya kundi jingine, kimsingi makundi ndio kifo cha CCM na kwa ushindi huu wa CDM basi ni wazi hata Mhe Mwenyekiti ana wakati mgumu. Mwacheni MUNGU aitwe MUNGU
     
  12. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    NAPE TOFAUTISHA USHINDI WA KUPIGIWA KURA NA USHINDI WA KUIBA KURA!! IGUNGA MLISHINDA KWA KUIBA KURA JAMBO AMBALO LINAWAFANYA MSITAMBUE HALI HALISI YA CHAMA CHENU!! MNGEACHA KUIBA KURA PAMOJA NA KUTUMIA VYOMBO VYA DOLA then MNGEWEZA KUTAMBUA HALI HALISI YA CHAMA CHENU!! KWA SASA KATI YENU NYOTE MLIOKO JUU HAKUNA HATA MMOJA ANAYETAMBUA HALI HALISI YA CCM KWA SABABU KUU MATATU:-
    1. MMEPEANA MADARAKA KI-NDUGU HIVYO KUPUNGUZA WIGO WA UTAMBUZI WA MAMBO
    2. MNAPOOMBA USHAURI WA VYOMBO VYA DOLA MNATUMIA VITISHO HIVYO KUWAFANYA WAWASHAURI MAMBO AMBAYO MNGEPENDA KUYASIKIA.
    3. kILA MNAPOIBA KURA MNAOGOPA KULICHADILI KWA PAMOJA MKIOGOPA KUPOTEZA UMAARUFU WA MTU MMOJA MMOJA!


     
  13. e

    ebrah JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na bado
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,779
    Likes Received: 4,527
    Trophy Points: 280
    Wako wapi wale wana-CCM waliotukana na wale waliotumiwa hapa jukwaani kutukana? sijaona hata mmoja, ziko wapi mimba za Chadema alizzisema Lusinde? Wako wapi Mashoga aliowasema Lusinde? Uko wapi uchungu aliousema Lusinde dhidi ya Mbowe? Uko wapi Ubabe wa Lusinde kwa Mzee Slaa kuwa anaweza kumpiga ngumi moja tu? Uko wapi ule ukosefu wa akili ulionyeshwa na viongozi hawa wa CCM??????? Hakika malipo mengine hulipwa hapa hapa
     
  15. o

    omukajunguti Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape !!!!!!!!!!!! Nape!!!! Hayo magamba yatawamaliza kudadeki !! Nyie mnadhani watu wamelala siku hizi , hizi enzi sio za mwaka 47 Hayo magamba yatawaondoa hizo ni rasha rasha , 15 mnasepa tu
     
  16. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nape anagundua leo kuwa kuna watu hawakubaliki kwenye jamii? Inapasa akubali kuwa chama chake hakikubaliki kwenye jamii kwa sababu kimefika mahali kimewasahau watu waliyokiweka madarakani. Walala hoi waliyo zoea kuwa nunua kwa kanga, kofia na fedha kila baada ya miaka mitano na wanawasahau kwa muda wa miaka minne au yote mitano isipokuwa kipindi cha uchaguzi.
    Si amini kama Nape hajui kuwa wao ni watu wa maneno mengi bila vitendo na hapaswi kulalamika.
    Hii ni Dalili na njema kwa CDM.
    Hongereni sana wananchi wa Arumeru kwa kufanya maamuzi ya maana na kuonyesha kuwa kila jambo linawezekana kwa kila mtu kutimiza wajibu wake.
     
  17. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Kwani CCM kila wakati mnataka mshinde nyie tuu!
     
  18. NAPITA

    NAPITA JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 5,030
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Na bado kama kuhujumiwa mtaenderea kuhujumiwa kumbe mkuki kwa guluwe kwa binanadamu mchungu
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mfa maji.....
     
  20. n

    naggy Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawawezi kukosa kisingizio. Najuwa hawatasingizia kuibiwa kwa kura zao, manake mwizi ni vigumu kuibiwa. Watasingiziana wao kwa wao, kulaumiana wenewe napengine lazima kuna magamba flani yatalazimika kujivua. Aibu tupu. Huenda wakamtupia lawama Lowasa.
     
Loading...