Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAPE, MBOWE NA Dr SLAA KATIKA MAZISHI YA MPIGANAJI BOB MAKANI

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ng'wamapalala, Jun 11, 2012.

  1. Ng'wamapalala

    Ng'wamapalala JF Gold Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 6,325
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mchezo wa Siasa ni zaidi ya watu wa kawaida tujuavyo!!.
    (Picha kutoka Michuzi blog)
     

    Attached Files:

    • 2B.jpg
      2B.jpg
      File size:
      171.5 KB
      Views:
      370
    • 3 (4).jpg
      3 (4).jpg
      File size:
      128.5 KB
      Views:
      323
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    MMmmmmmmmmhhhhhhhhhhhhhh haya yangu macho ila jamani sio kwamba jamaa anafanya booking ya kiti akija CDM? gnt
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukisikia vicheko vya kinafik ndio hivyo, msibani watu wakenue meno namna hiyo? wote wanafik.
     
  4. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Waarabu wa Pemba wanajuana kwa vilemba...................
     
  5. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Habari dada eliza, nitafurahi kukujua zaidi!
     
  6. B

    Bob G JF Bronze Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimekumbuka enzi za Mwalimu ambapo wagombea wa ubunge walipanda gari moja na wote walihutubia pamoja. Unafiki huu wa Nape Tusingeuona inaelekea Nape anawasema viongozi wa CDM vibaya huku anawapenda coz wako mbali nae! Mh Mbowe utafikiri anamshangaa Nape na kusema si ndo huyu katutukana Jumamosi CHADEMA SQUARE?
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    hahahaaaaa ngoja nikakoj.o,e nilale mie, ukiwaza sana utaumiza kichwa bure
     
  8. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Siasa ni mchezo mbaya sana, shabiki asipokuwa makini ataumia wakati wachezaji wakiwa wanapeta tu. Ni hayo tu
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  9. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Siasa ni mchezo mbaya sana, shabiki asipokuwa makini ataumia wakati wachezaji wakiwa wanapeta tu. Ni hayo tu
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  10. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    We Tume ya katiba wewe...........umeyaona ya Nape na Slaa unataka tuyaendeleze au?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Siasa siyo uadui. waungwana ,jaribuni kufuatilia siasa za Ulaya Magharibi na Marekani
    muone Wanasiasa wanavyozungumza na kufurahi pamoja bila kujali Itikadi zao za kisiasa.

     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,260
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Jamani Dr. Slaa ni Rais tizama haiba yake...
     
  13. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Hapana Elizabeth Dominic nafikili hii picha uliyoitumia ndio imenifanya nitake kukufahamu zaidi, Nafikili sio kosa, ni muhimu member kufahamiana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Kwani kuna ubaya gani?
     
  15. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nadhani ushanifahamu maana i'm a verified user na hiyo ndio picture yangu..........kuna ziada ndugu yangu?
     
  16. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hakuna ubaya
     
  17. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Loh! Umekuwa mkali sana!
     
  18. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pelekeni hizi swaga Love connect.
     
  19. paty

    paty JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    :A S thumbs_down: = naona unaimbisha , thumbs down
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Enzi hizo kulikuwa kuna upinzani?
     
Loading...