Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Naongea na Riz1": Nusura daladala ikamatwe Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Filipo, Nov 12, 2011.

  1. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Katika kile kilichoonekana kama ni muendelezo wa wananchi wa Arusha kuikataa serikali, muda mfupi uliopita dereva wa daladala iliyokuwa imesimamishwa na polisi pamoja na gari nyingine eneo la Aicc hosp, ili kupisha msafara wa makamu wa rais ambaye alikuwa anakwenda kupata lunch kibo palace hotel, alijikuta matatani baada ya kuwekwa chini ya ulinzi kwa muda.

    Daladala hiyo ilikuwa inapiga wimbo wa bongo fleva unaosema "naongea na Riz1, ongea na mshua" kwa sauti ya juu sana wakati gari zilipokuwa zimesimamishwa. Alifuatwa na askari waliokuwa karibu na kumhoji sababu za kupiga wimbo huo pale na kwa sauti kubwa. Walimlazimisha azime na aseme aliyemtuma.

    Hata hivyo alikubali kuzima na kukana kutumwa. Walimwacha baada ya abiria kumtetea kuwa wimbo unatoka kwenye kituo cha redio.

    Duh! Kaaazi kwelikweli!?
     
  2. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ujumbe umefika ila hao police ni mazuzu hakika
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaa wimbo wa Izzo Bnizness kiboko sana ule kwa magamba haaaaaa
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Anyway, kwanini afungulie kwa sauti ya juu. Atakuwa anawasumbua abiria.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    kwani wamelalamika..halafu usipende kurukia kila kitu mshamba wewe..
     
  6. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,199
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ...japo hawakusema kuwa wamemwambia apunguze sauti...
     
  7. o

    onxy Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeona zile gari za pa chadema zilizokuwa zimeshikiliwa na polisi arusha zimeachiwa saiv maeneo ya field force mbauda,shangaa polisi walisema hawaziachi mpaka chadema watakapolipa uharibifu uliotokea kwenye magar ya polisi.serikal legelege,pia kuna tetesi afande zuberi kaondolewa arusha
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Aisee hii imetulia sana,
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,504
    Trophy Points: 280
    Nashauri tuanzishe kaji-jukwaa kadogo kwa ajili ya kuawtukana kidogo polisi walioshindwa kukamata majambazi na wezi wa mali zetu....
     
  10. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee hyo imetulia,mapambano muda wote mpaka serikali ya mkoloni mweusi CCM itoke madarakani.
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kati ya nyimb nnazo zipenda hiyo ni moja wapo, kitu kimetulia ukikisikiliza utagundua jamaa ametupa meseji kali mle ila kwa akili za magamba bado sana
     
  12. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kichapo kwa polisi wote wanaoishi uraiani kabla ya kuwafuata hao walio kwenye kambi.
     
  13. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Du kiboko ule wimbo umeshiba sana natumain mkuu wa kaya na R1 hawata usahao maishani mwao
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha ha ha Sasa hawataki aongee na Riz one?
     
  15. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Polisi wa bongo akili zao zimejaa makonokono, vinyonga, kumbikumbi, kobe na mikia ya kondoo ndio maana hawawezi kufikiria
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kwani trafiki kumuambia dereva apunguze sauti ya radio ni kosa. Radio zinachangia ajali za barabarani.
     
  17. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Tuwekeeni huo wimbo basi ama hata mashairi.JF ni international jamani.
     
  18. V

    Vitalino mlelwa Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kunaakiri hapo mtu kusikiliza nyimbo nako kuna masharti,juz wamemshikilia mtu kwa kosa la kuvaa nguo ya chadema iv mbona watu wakivaa nguo za CCM huwa hakuna mtu anaye hoji au ndo kuishiwa hoja watakiona mwaka huu
    Aluta continua!!"
     
  19. N

    Nagoya Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii nimeipenda, naongea na ridhiwan we ridhiwan ongea na mshua aachie ngazi kwani dr.slaa yupo tayari kupokea haki yake na kutimiza kile alichoahidi wapigakura wake
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wangelalamika
    inaelekea walikua wanaburudika sn ndo mana wakamtetea dreva
     
Loading...