Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwitikio wa kutisha mgombea wa CHADEMA alipotangaza nia Arumeru Mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mafie PM, Feb 12, 2012.

  1. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndg wana JF, tar11/02/2012 siku ya jumamosi nilifanikiwa kuhudhuria hafla fupi pale Kibo Palace Hotel Arusha, wakati Kijana Machachari wa Chadema Arumeru Mashariki Kamanda na mpambanaji Joshua Nassary alipotangaza nia yake ya kuomba kuteuliwa na Chama chake cha Chadema aweze kupeperusha bendera ya chama hicho ktk kinyang`anyiro cha uchaguzi mdogo wa ubunge jimboni hapo.
    Mwitikio niliouona umenifanya nishawishike kushiriki nanyi kilichojiri,
    1. Idadi ya watu waliojitokeza kumuunga mkono ilikuwa ni nyingi mno tofauti na matarajio ya wengi, kinababa kinamama bila kujali itikadi zao za chama,vijana wa kiume na kike walijitokeza kwa wingi kumuunga mkono, watumishi mbalimbali wa serikali walijitoa kwa hali na mali na kuahidi kuwa naye bega kwa bega hadi wahakikishe wanaupata ukombozi kamili,
    2. Michango ya papo kwa hapo ilifanyika na ndani ya dakika chache zikapatikana kianzio cha zaidi ya Tsh 11,000,000/= Milioni kumi na moja ikiwa ni cash na ahadi, Magari nane yenye uwezo wa kwenda sehemu korofi pamoja na mafuta yake kwa wakati wote wa kampeni yalipatikana kama kianzio , Vyombo vya Kupazia sauti vya uhakika kwa muda wote wa kampeni, watu mbalimbali walijitolea nyumba na vyakula sehemu tofauti tofauti, pia walijitolea vijana wa kike na kiume, wababa na wamama kwenda kuweka kambi vijijini kwa muda wote wa kampeni hadi wakati wa kumalizika uchaguzi na kutangazwa matokeo. hii imeonyesha ni jinsi gani watu wanamkubali huyu kujana na ni wazi watu wameichoka CCM hata vijijini.
     
  2. R

    Romee Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    big up makamanda kila la heri hakuna kulala mpaka kieleweke uzini tumekuwa wa pili.mapambano yanaendelea kufikia 2015 nchi yetu peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeees!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11
     
  3. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mwanzo mzuri. Namtakia mafanikio mema huyo kijana. Nawaasa CDM (hasa timu yake ya kampeni hapo arumeru) wazibe mianya ya wizi wa kura wakati ukifika.
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Huyu kijana anafaa sana.
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Pamoja makamanda,mi ntatoa hilux toyota ya kubeba spika sehem tofauti,ntawatafuta
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Tatizo la Pro-Chadema JF mnakuwa na haraka sana ya ushindi mkishindwa mnasema wameiba kura.
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    ritz usitujengee nidhamu ya woga na propaganda wasira kuwa pengine kishindo chetu huwa kina madhara,tushazoea proper.. Za ma.gamba
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ritz kimsingi mnafeli sana kupromote chama chenu sijui mpo blog gani maana mambo muhimu ya chama chenu hamuyasemi badala yake kazi yenu ni kuropoka tu hapa JF karibu wote wa genge lenu tabia ni moja.

    mngefanya kama Nape alivyo kuwa anafanya labda ingesaidia kukinusuru chama chenu ila kwa sasa kinakufa nanyi mnachangia sana kukiua (RIP)

    Uzini matokeo umeyapata ??? sijasikia kama umeitimiza ahadi yako
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Joshua Nassari tutalinda kura zako, tutapita kila uchochoro mpaka yatimie.
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Duble Chris,
    Kwanza unatakiwa hujue kuwa JF sio mali ya Chadema..

    Vile vile haiwezekani members wote wa JF wawe Pro-Chadema, lazima mkubaliane na fikra tofauti kwa hiyo mambo ya blog sio muhimu nadhani JF inatosha.
     
  11. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ritz ya chadema waachie pro-chadema. Wewe shughulikia ya *******. Wabunge wako wanalilia posho na baba mwanahawa kawawekea ngumu.
     
  12. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    usikimbie swali ndugu je ahadi metimizaaaaa?
     
  13. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    angalieni msije mkatoa vijana kutoka eneo lake la kupigia kura na kwenda kuwa wakala sehemu asiyopiga kura. Hapo ni karibu na ngome nyingi za chadema i hop suala la kulinda kura litakuwa jepesi. Sasa hivi ni kutafuta watu wa kuwapigia kura. Chonde chonde kuna vijana wengi wanaoweza kuwa mawakala ambao watasimamia kura kwa uaminifu.
     
  14. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duh! Nimeipenda ID yako!
     
  15. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nashukuru ndugu
     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,315
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    yule ni baba mwanaasha mkuu. sasa hivi wanajuta kumfahamu.
     
  18. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Natumaini kutakuwa na upinzani mkali zana kuqahi kutokea katika siasa za Bongo. Kila mmoja anausaka ushindi kwa udi na uvumba, itabidi nihamie Arusha kampeni zikianza kwa ajili ya kutoa updates.

    PakaJimmy na kundi lako naomba ushirikiano hasa mtu anyeitwa Crashwise.
     
  19. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Baba Mwanaasha kwikwi kwikwi kwikwi heeeeeeh.
     
  20. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lakini pia kuna ID moja kama hiyo ambayo bado haijachukuliwa, ni T 2015 CCM
     
Loading...