Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu Nchemba: Bajeti inakataliwa na wapinzani kwa shinikizo la nchi za Magharibi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Jun 21, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mbunge wa Iramba ametoa jipya tena na kudai wapinzani wamepewa pesa na nchi za magharibi ili kupinga bajeti na ili wapate nafasi ya kuiibia nchi raslimali zetu na kuzipeleka makwao.

    Concern
    Mwiguli Nchemba kapagawa sana hivi hizi nchi za magharibi rais wa CCM hivi misaada na madeni ya nchi huwa anazitoa wapi kusini, mashariki au ghuba? Mbona wana akili za kuku hawa? Hao wamagharibi nani anaye wapa raslimali kama sio serikali ya ccm?

    Ccm imefirisika sera imebaki na vitisho, matusi na propaganga
     
  2. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa ameshakosa mwelekeo.
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Haya ndio Maneno ya wazinzi tumeyazoea
     
  4. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Eti anasema kukataliwa kwa bajeti ya 2012/13 ni shinikizo kutoka nchi za magharibi!!!.Huu ni uhuni na kukurupukia mambo tunamtaka azitaje hizo nchi!! Kama mtu umeshindwa siasa ni bora kukaa pembeni.Hivi wewe huwaoni wabunge wenzako wanavyoizungumzia na kuipinga hyo bajeti?.Je inamsaidia nini mtanzania wa kawaida hasa wa jimbo lako la iramba ambako wananchi wako ni maskini wa kutupwa?.Acha dharau.Source magazeti leo!
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Hana jipya!
     
  6. D

    DOMA JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Aziniye na mwanamke hana akiri kabisa
     
  7. t

    tarizle Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivi binadamu kuwa mnafiki ni nature yake au ni kijitabia tu kinachojitokeza...Baadhi ya wabunge wanakua na kasumba ya unafiki.
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mwigulu ni Kama limbukeni mwenzake mukama aliyesema CDM imeleta magaidi toka iraq na Afghanistan kwaajili ya kuhujumu uchaguzi wa Igunga
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    jaribu kuihariri thread yako, ina makosa kibao.
     
  10. h

    hans79 JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mbnge wa Iringa (mchungaji) aanze kumwombea, yaelekea yale yale ya kina mwakyembe.
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kuliko makosa ya udhaifu yalioko kwenye serikali yako?
     
  12. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Nchi za magaribi ndo zilizo samehe kodi, zimesababisha mpango wa maendeleleo kutengewa fedha isiyo tosha, zimesababisha raisi awe dhaifu!.Truly confirms this to be a "silly period"
     
  13. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    msomi anapotoa maneno kama mtu ambaye hajawi kuhudhuria shule, ni ujasiri pekee kwa wanachama wa CCM. Nchemba katapika hayo wakati wao ndo waongoza harakati za kuuza nchi, nape naye alisema uchumi wa tanzania unakuwa haraka kuzidi wa India. haya matapishi yanawezekana tu kwa wasomi wa CCM, mchungaji msigwa hakukosea kusema profesa anavyoongea akiwa ndani ya CCM, huwezi mtofautisha na mtu ambaye hajawahi kufika shule kabisa.

    lakini ninalo taraji moja kuwa 2015, our freedom at hand, tena nawaona wanachelesha kuupdate daftari la mpiga kura
     
  14. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Huyo Nchemba anahitaji maombi ya imani na uponyaji, otherwise atakuwa mwokotaji makopo na mpumbavu wa kwanza.
     
  15. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Shukrani
     
  16. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo mpina naye ni mpinzani?na hizo nchi si ndio zinawapa ccm pesa na ndiko jk analala na kushinda
     
  17. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Last edited by dosama; Today at 07:17.

    May you edit again!
     
  18. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mbunge wa iramba magharibi Muigulu Nchemba amedai kuwa wapinzani wanaoikataa bajeti ni shinikizo kutoka nchi za magharibi kwa nia na lengo la kuja kupora raslimali zetu yakiwamo madini/gesi/na Mali asili nyingine.aliyasema hayo alipokuwa akifanyiwa mahojiano na gazeti la Majira huko mjini Dodoma

    Sorce:gazeti la Majira
     
  19. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,441
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Nawaonea huruma sna ndugu zangu wa Shelui kwa kumpigania huyu baba Joshua,mzee Madelu hana cha kujivunia kwa kijana wake
     
  20. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sio bure mbinu za ccm sasa ni kujaribu kututoa kwenye ya HOJA YA msingi bajeti ya kipuuzi.
     
Loading...