Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa CHADEMA Freeman Mbowe kutua Houston Tx USA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkwawa, Aug 14, 2012.

  1. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) anatarajiwa kukutana na Watanzania waishio Houston TX tarehe 25 august 2012 Jijini Houston.
     
  2. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,636
    Likes Received: 1,520
    Trophy Points: 280
    Another mistake! Hiyo tarehe ni siku ya sensa, ina maana yeye hatahesabiwa? Kwa mtu mzito kama yeye alitakiwa kuwa mfano tena awe wa kwanza kuhesabiwa katika eneo analoishi/atakaloamkia.

    CHADEMA wanatakiwa kujiepusha na kila hila inayoweza kutumiwa na magamba. Magamba ni lazima wataitumia hii kama turufu ya kisiasa na kwa uelewa wa watu wetu lazima wata-win baadhi. Be careful you guys.
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hapo Houston kuna nini, mbona viongozi wa CDM wanapapenda sana? au ndo chimbuko la M4C? inawezekana kuna ukweli ndani ya kauli ya NAPE.
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Wewe unaelewa sifa mojawapo ya FREEMASONS member?
     
  5. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Itafika mahali tumuombe Mungu watu wasife siku ya sensa. Kinachotakiwa ni kuacha kumbukumbu sahihi tu.
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    sensa au ulaji wa magamba?
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nadhani anakwenda kumtafuta mtu aliyemvalisha LEMA t-shirt ya CCM. Akicheza naye ataivaa.
     
  8. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu sisi tumeambiwa na shekhe Ponda tusishiriki sensa na Mbowe nae kakubaliana na Ponda
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unaanza kuleta mambo ya FB? hapa ni JF, mijitu mingine bana... masaburi tupo!
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kwani tz wote watahesabiwa..?
     
  11. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,636
    Likes Received: 1,520
    Trophy Points: 280
    Mkuu mimi nimetoa ushauri tu, sina la zaidi. Nilichosema ni kwamba KWA UELEWA WA WATU WETU hilo laweza kutumika kisiasa. Kuna sababu gani ya ku-commit mistakes halafu baadaye utumie muda mwingi kukanusha au kuelimisha wananchi?

    Vitu vidogo vidogo kama kauli za kawaida (Ref. Nasari and Mzee Mtei), n.k. yamekuwa yakiwagharimu sana CHADEMA. Ni lazima watambue kama kuna "the most wanted either dead or alive" hapa nchini kwa muda huu basi ni CHADEMA.

    Kauli, matendo, na lolote lifanywalo iwe na viongozi au wanachama yanafuatiliwa kwa kila namna ili kutafuta KASORO kwa ajili ya propaganda; na bahati mbaya kwa watanzania tulio wengi kwa hulka ya ushabiki tulio nao, kufuata mkumbo, na uduni wa elimu na uelewa wetu propaganda hizi hukamata wengi.
     
  12. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tupe kumbukumbu wamekwenda mara ngapi na ni akina nani??? Tupe hayo matukio kwani nahisi wengi hawayajui.
    Hii M4C moto wake umewaka. Nape msamehe bure lazima afanye kazi ya kueneza uongo na habari za kutunga, dunia ya leo anashindwa nini kusema ukweli, Watanzania wamejaa kila kona ya dunia. Namshauri Nape atambue Watanzania tunashida kubwa ya ukweli kwani waongo na wazushi ndio wanatutesa leo kwa hali mbovu ya uchumi, habari za kuzusha ndivyo walivyoweza kutuibia kwani utu umewaisha, ni waongo na wanaweza kutunga habari yeyote kwa faida ya matumbo yao. Ni vyema vijana tujifunze kuwa wakweli.

    Sensa huwa wanahesabu kwa kaya na kama sikusei dodoso linajazwa na mtu mmoja kwenye kila kaya baba au mama. Sensa ya makazi sidhani kwamba wanavizia watu barabarani. Wahesabu watu huenda kwenye kila nyumba na kutaka kujua hiyo nyumba ina watu wangapi wanaoishi humo.

    Wataalamu wa sensa wanajua kuna watu huwa wapo safirini, masomoni nje ya nchi, matibabu nje ya nchi na kadhalika. Swala kubwa nikuhakikisha huhesabiwi mara mbili ndani ya Tanzania, ila kila kaya itahesabiwa mtu. NB nenda kwenye web ya sensa na angalia madodoso utaona jinsi ya kujaza na jinsi sensa itakavyoendeshwa.
     
  13. i

    iseesa JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mistake iko wapi sasa? wewe unataka nchi itlulie tuli hiyo siku hata wanaotaka kusafiri (kwa mfono kwenda kwenye matibabu) wasisafiri? hayo ni mawazo finyu.
     
  14. N

    NG'ONGOVE Senior Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtu anaruhusiwa kusafiri siku hiyo kikubwa akumbuke kuacha taarifa zake muhimu
     
  15. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    acha uoga. Mwache jamaa aende. Kuna mke wake nyumbani, atatoa data.
     
  16. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,636
    Likes Received: 1,520
    Trophy Points: 280
    Inaonekana hatuelewani au inaoenekana napinga safari ya Mbowe. Hamjaelewa repercussion ya hiyo safari ya Mbowe kisiasa. Chama kijiandae kutumia muda mrefu kwa ajili ya utetezi na kupambana na propaganda chafu badala ya kujikita kwenye mambo mengine.
     
  17. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Liwalo na liwe, swala la ukombozi wa nchi hii ni mhimu sana kuliko hiyo Censer Mkuu dudus.
     
  18. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,636
    Likes Received: 1,520
    Trophy Points: 280
    Mkuu nakubaliana sana na wewe. Tatizo ni tafsiri ya neno "mtu". Mbowe ni "special" mtu na kila afanyalo lina athari kubwa kwa chama either positively or negatively na adui daima hupenda kutumia mianya ya kipuuzi kama hii; sote tunajua siasa za nchi yetu.

    Sensa ni jambo kubwa hutokea mara moja kila baada ya miaka kumi zaidi hata ya uchaguzi mkuu. "Ingekuwa Uchaguzi Mkuu angeenda Marekani?"; adui atahoji na wengi watamwamini! Ingekuwa ni mimi au "mtu" mwingine wa kawaida kasafiri wala tusingejali au kuhoji lakini sio Mwenyekiti. Huyu ana nafasi ya pekee na adhimu - kila mtu anamtazama na kufuatilia nyendo zake akiwepo adui!
     
  19. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    mawazo kama yako ndio wayatumiayo ccm. Kwani taratibu za sensa zinasemaje?? Acha kutishwa ni mengi yatasemwa na kunenwa na kutendwa ila ukweli utabakia palepale.kwani ni lazima kila raia wa tanzania aandike kwa mkono wake juu ya kuhesabiwa??? Kama ni NO basi mbowe hana kosa lolote?? Wewe unako elekea utaogopa kivuli chako mwenyewe ???
     
  20. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Safari njema kamanda mkuu, sauti ya zee, mzee wa anga...We are supporting you, M4C mpaka kieleweke!
     
Loading...