Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwandishi Dennis Msaki ajiuzulu "Nipashe"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Fisadi Mtoto, Jun 5, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2009
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwandishi mahili wa gazeti la nipashe mwenye cheo cha News Editor Ndugu Dennis Msaki ameandika barua ya kuacha kazi kwa notice ya masaa 24 kuanzia saa sita mchana wa leo,kuna habari za kuaminika kuwa amekwenda kujiunga na gazeti la mtanzania la kampuni ya habari cooperation hasa baada ya kuonekana zaidi ya mara tano kwenye vikao na Hussein Bashe wa Habari.Hili ni pigo kubwa sana kwa Mzee Mengi .Baada ya barua kufika Jesse Kwayu ameonekana akienda kwenye kikao cha dharura na Managing Director.waandishi wote hapa news room ipp wanaonyesha kutoamini kilichotokea.
     
    Last edited by a moderator: Jun 5, 2009
  2. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2009
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Du njaa hizi zitatumaliza na vita dhidi ya ufisadi ni ngumu mno. Ngoja tusubiri atakachokuwa anaandika huko, maana atakuwa anajua siri za Mengi nyingi. Kaahidiwa dau kubwa kutoka pesa za ufisadi na kingmaker RA, na huenda keshanunuliwa jumba kubwa la kifahari mahali.
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    wakuu mie simlaumu.......hata nyie mkisikia RA ana recruit nishtueni....mzee mengi na yeye anwaminya sana mishahara wafanyakazi wake....
     
  4. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35

    Msaki ndo anatuhama Tabata! Na yule demu wake Nana Moleli anahama naye au?
     
  5. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2009
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Kazi kweli kweli
     
  6. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    simple kama Mengi kawadhulumu walemavu gari what makes you think atakuwa na moyo wa kuwalipa wafanyakazi wake vizuri?
     
  7. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama Kumbu kumbu zangu ni sahihi huyu jamaa kaenda Nipashe hivi juzi tu akitokea Mwananchi na ni kawaida waandishi kuhamahama. Pia ni rafiki wa karibu sana na Hussein Bashe( kijana namba mbili wa Rostam) tangu wakiwa mwananchi na majadiliano walianza hata kabla ya kwenda nipashe. Usishangae katangaziwa dau akabaki Nipashe. Tumbi joto sasa kule Mtanzania sijui anaenda kumuondoa nani
     
  8. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hakuwa tabata yupo mikocheni mkuu vipi?
     
  9. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2009
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mungu wako azidi kukubariki
     
  10. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni vigumu sana kumbana mwandishi wa habari ni vigumu sana hata kama unamlipa whatever ammount...
     
  11. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2009
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    GT,

    Duh!
     
  12. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kwani wapi hawadhulumiwi?

    Fatilia New Habari (2006) Limited wahariri na mabosi wengine wote hawana mikataba hawajaelewana na mwajiri wao baada ya kuja na mbinu chafu za kutaka kuwadhulumu na kukwepa kodi. Au unafikiri huku uraiani hatupati taarifa ?
     
  13. idumu

    idumu Member

    #13
    Jun 5, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dawa ni kutonuua magazeti yote ya mafisadi
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Papaz ama Nyangumiz?
     
  15. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mikocheni ana makazi na Tabata pia, siku akipiga maji sana analala Mikocheni, but nyumba aliyopanga Tabata hajai-release bado.
     
  16. idumu

    idumu Member

    #16
    Jun 5, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JAMANI HIZI NJAA NDO ZINAIMALIZA NCHI YETU. NYERERE ALISEMA WATU MATAJIRI HAWATKIWA KUMILIKI VYOMBA VYA HABARI. UNAONA ROSTAM AZIZI ATAWAJENGEA NYUMBA NA KUWANUNULIA MAGARI YA KIFAHARI WATAKAOMLINDA. NANI YUKO TAYARI KUTOFANYA HIVYO?? Je UNGEKUWA WEWE UMEAHIDIWA KUPEWA GARI UTAFANYA NINI MBELE YA PAPA.

    Tz ndo ilivyo wazeeeeee na vijana people are looking money now, Hata CCM watu wanakaa ajili ya PESA NA MIRADI YAO lakini si ajili ya MAENDELEO.

    HILO MJUE HIVYO. TUTAKOMA na hv tz wenge ni mbumbu.
     
  17. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mimi nimeacha kununua gazeti la Mtanzania tangu RA awe mmiliki!
     
  18. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unanunua lipi?
     
  19. K

    Kituko JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    sasa hilo litakuwa ni pigo gani kwa mengi, kama ni mwandishi aliyeamia hapo juzijuzi tu, cha zaidi ataandika habari za mengi si chini ya mwezi kisha ataishiwa data na umaarufu wake ndio hivyo utakuwa umeishawatu kama Mengi sio rahisi kwa mtu wa kawaida kumbabaisha, mbona ze comedy waliokuwa maarufu zaidi ya huyo mwandishi, walimnyima usingizi mengi kwa muda mfupi lakini mengi bado anaendelea na biashara zake kama kawaida
     
  20. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Aliwo ekilema amahela? Ekilema amahela nagai, Teka kuli!

    Tafsiri:

    Kuna kinachoshinda pesa jamani? Kishindacho pesa tupa/put aside. Money is everything under this open roof of the sun. Ni rahisi kumshangaa Msaki but ni nani angechomolea dau hapa jamvini?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...