Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke wa kirangi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ERIC JOSEPH, Aug 30, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu mwenzenu nampango wa kuoa ila napenda kujua tabia za mwanamke wa kirangi.naomba ushauli wenu
     
  2. m

    makumvi Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    We kama unataka kuoa oa tu, hizo tabia za mwanamke wa kirangi zitakusaidia nini ?suala la kupenda ni lako mwenyewe hivyo hakuna wa kukuchagulia aina ya mwanamke na sifazake.
     
  3. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Kwa msaada wa kumpata huyu bwana nitakudanganya. Ila nakushauri uanzishe thread mpya yenye kichwa cha habari "Namtafuta Bw. Mwigulu Nchemba,ili anisaidie ushauri jinsi ya kupata MKE wa Kirangi". Kila la kheri mkuu.
     
  4. C

    Careboy wamuntere Senior Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikiliza mkuu, Tabia za watu huwezi kuzigeneralise kwa makabila, kwani tabia zzipo za kila aina ktk kila kabila, mm sidhani kigezo hapa kama ni kabila, issue ni tabia ya mtu, na unachotakiwa kufanya ni kumchunguza mhusika mazingira anapoishi, tabia yake na maadili ya familia alikotoka kwa wazazi wake , hiyo itakupa picha kamili. nimetembea sehemu tofautix2 ktk tanzania na hata nje na tz, kitu ambacho naweza kukuambia hakuna mwanamke ambaye ni perfect, mwanamke ili akuvulie chupi ni lazima kwanza ajiashue secrecy ya kutosha, awe huru na wewe, na ajisikie secure na wewe, hayo tu kwa mwanamke yeyote duniani hata mtoto wa obama unaweza chukua. tunachojali hapa ni yale maadili ambayo mtu binafsi anakuwa naye regardless of kabila, dini au chochote kile, kwa hiyo maadili kwanza.
     
  5. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    asante nitalifanyia kazi wazo lako
     
  6. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaha!
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    uhurubado!
    Kwa hiyo kauli ya Mchaga hazikwi dar unaunga mkono??


     
  8. A

    Aristolicius Senior Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    aicee 90% wanapenda limbwata ndani ya ndoa af kwa historia yangu demu wa kirangi hajawahi kunikataa,kuna mwingine alinikubalia nakuja home namueleza bro ananiambia yle ni demu wake na ushahidi kibao, anyway maybe wako yuko kune 10%
     
  9. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    kwa kukufahamisha warangi ni waadilifu ni wabantu hawa, hila kuna kabila la waasi hawa ndio laini sana kama wambulu hawa ni nailitiki lakini ujiita warangi .chunguza utaona hilo
     
  10. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hapa changanya na za kwako aisee..
    Huu sio ushauri ila ni nguvu za giza...
     
  11. z

    zamlock JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mungu wangu usijaribu hata kidogo utajuta kwenye ndoa yako yan hata kama umepanga lazima baba mwenye house atakula, vijana mtaan watakula, marafiki zako watakula, mpaka house boy atakula nakueleza sina hamu nao kabisa
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Unajitafutia ugonjwa wa shinikizo la damu bila kutaka
     
  13. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    afadhali umemwambia asiposikia asije kutulilia hapa
     
  14. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wetu wote, hawana noma
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Nisikize Mimi Eric,Hao wadada wa kirangi achana nao fuata ushauri wa zamlock,99% si waaminifu hawaoni hasara kutembea na houseboy,hawaoni hasara kutembea na babamkwe!! Nina mifano hai kibao hao watu usijaribu kabisa lazima watakutafunia tu wavulana wa kitaa biliv dat.
     
  16. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,178
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Ni kweli mkuu Wasi huwa wakitoka nje ya kondoa hujitambulisha kuwa nao ni warangi ni kabila dogo sana ambalo linapatikana kama vijiji 5 tu. hawo ndiyo kidogo hawana hiyana kama wamachame vile.
     
  17. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kama wewe ni Mrangi basi Oa mrangi lakini kama si mrangi..usioe mrangi.
     
  18. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahahaa Borat..
    mependa tu jina lako, weka bac na avatar yA BORAT............ LOL..
     
  19. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Haahaa...nashukuru Nambe. Borat from Uzhbekistan. Nitaweka Avatar soon.
     
  20. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Why do we close our Eyes
    When we Pray
    When we Cry
    When we Dream
    When we Kiss
    Because the Most BEAUTIFUL thing in life are not seen.
    But felt by the heart!

    kumbuka
    huoi kabila unamuoa huyo unaemuoa ........
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...