Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume wangu amenitenga baada ya kupinga manyanyaso ya ndugu zake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lonely heart, Aug 20, 2012.

  1. L

    Lonely heart Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habarini ndugu zangu...nilishawah kuja hapa kuwaelezea manyanyaso niyapatayo kwa mama na dada wa mume wangu,Mkanishauri na kweli nilisimama na kusema NO!

    Kilichofuata ni visa toka kwa mume wangu,ikapelekea yeye kuninyima hela za matibabu nilipokua mjamzito ambapo nilikua naumwa na kulazwa mara kwa mara,ikalazmika niwe najihudumia matibabu mwenyewe,nilijitahidi sana kuvumilia lakini kila nilipotoka hosp. Nilikua narudishwa wiki chache baadae na kulazwa tena na nilikua nableed na mimba ilikua inataka kutoka, kwa kweli niliteseka sana yani sana na ujauzito kwani Mume wangu alikua ananinyanyasa saana.

    na kutokana na kulia mara kwa mara kitovu cha mtoto kikajisokota shingoni mwake na kumfanya aheme kwa shida na akawa hachezi tena,Nikaamua kwenda hosp. Kuwaeleza wakanifanyia utrasound na kugundua kuwa mapigo ya moyo ya mtoto yanaenda taratibu sana na huenda mtoto akafia tumboni muda mchache,Wakaniambia wananifanyia upasuaji mda uleule ili wajaribu kumwokoa mtoto,(wiki ya 33 ya ujauzito)

    walinipasua na kunitoa mtoto wa kiume lakini alikua hawez kuhema vizuri,Wakamwekea oksjen ikamsaidia na anaendelea kukua vzuri...,Baada ya kujifungua visa ndo vimezidi,Mume wangu amenitenga kbs hataki kuskia habari zangu wala za mtoto, na alishanifukuza chumbani kwetu siku nyingi toka nikiwa na ujauzto wa miez 5 mpaka sasa,nimemwambia km hanihtaji anipetalaka nirudi kwetu watoto nitalea mwenyewe,Hataki,

    NIFANYEJE JAMANI NAOMBENI USHAURI
     
  2. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Pole sana! Usikate tamaa, endeleza mapambano.
     
  3. L

    Lonely heart Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walinipasua na kunitoa mtoto wa kiume lakini alikua hawez kuhema vizuri,Wakamwekea oksjen ikamsaidia na anaendelea kukua vzuri...,Baada ya kujifungua visa ndo vimezidi,Mume wangu amenitenga kbs hataki kuskia habari zangu wala za mtoto, na alishanifukuza chumbani kwetu siku nyingi toka nikiwa na ujauzto wa miez 5 mpaka sasa,nimemwambia km hanihtaji anipetalaka nirudi kwetu watoto nitalea mwenyewe,Hataki,NIFANYAJE JAMANI NAOMBENI USHAURI
     
  4. l

    luku_77 Senior Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dah pole sana haya ni maisha tu! kaza moyo zidisha maombi utapa njia mungu yupo! uwe na imani!
     
  5. L

    Lonely heart Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana kwa kunitia moyo
     
  6. L

    Lonely heart Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli MUNGU ndo msaada wangu pasipo yeye ungekuta nimebaki historia
     
  7. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,128
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Pole sana,na hongera kwa kuweza kulea mimba na kuweza kujifungua japo kwa mamatatizo lakini kwa uwezo wa Mola mtoto ni mzima. Kwa sasa wewe tulia kwanza lea mtoto ukiwa hapa hapa mjini japo mtoto akuwe ingalau miaka miwili.Kwa muda huu na jinsi unavyoongea na mumeo yeye anakuambia kuwa una tatizo gani, kwanini ana behave hivyo?
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    dada Lonely heart, pole sana lkn jamani muda mwingine haya majina yanatubashiria yaliyobebwa ndani yake. hilo tuliache..

    kwasasa mtoto si anakuw vizuri na je si unafanya kazi? naogopa kukushauri manake muda mwingine nina usauri mbaya sana ila kiukweli kabisa kama mama na mke humo ndani usitoke na wewe mfungie vioo natamani nikupe moyo wangu uone jinsi ulivyo. rudi chumban kwako akitaka yeye ndo aondoke kwa rum. mfungie vioo usijali amekusemesha ama la anakuhudumia ama la dawa ya jeuri ni kiburi. akichoka kabisa atarudi na sipoweza aondoke milele.

    sikufichi kama unataka kuveshwa jtaji basi baki kwako timiza wajibu wako kwa wanao tena ashume hajakuoa aili usosimuwaze ua hisia zako kimapenzi juu yake ish nae kama mtu baki tu ili achoke atimue kuwa mkaksi aisee. pole mwaya.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Labda kama sijakushauri unijibu maswali haya yafuatayo:
    1. Je una ndugu wa karibu hapa mjini?
    2. Unadai talaka, je mlifunga ndoa ya aina gani?
     
  10. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Pole sana
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha sana,Pole mpendwa na kaza roho ulee wanao
     
  12. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Te te te! Mkuu you mean: A lonely heart! Hilo ni jina tu mkuu!
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    huoni kama limefana na anakopita? kwanini shida hua anakuwa na shida tu ama masumbuko huwa anasumbuka tu?
     
  14. L

    Lonely heart Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anasema kwanini nilikataa kuhamia kijijini nikaishi nimlee mama yake....ni kweli niligoma kumwacha mume wangu mjini na kwenda kuish kijijini na mama mkwe,jambo ambalo lilileta chuki na hasira kwa wifi zangu na mama mkwe mpaka kufikia hatua ya kumshawish kaka yao aniache aoe mke mwingine, na ndipo nilipomwambia kabla hajaoa aniache kwanza mimi ndipo aoe,Akakataa
     
  15. L

    Lonely heart Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    LONELY HEART ni jina la jf tu,nina jina langu halisi zuri
     
  16. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    jitathmini dada..nahisi kuna kitu kimejificha ndani yenu.......halafu hapa hii story inatakiwa kuwa balanced,inatakiwa tupate na maelezo ya upande wa pili....
    Mimi siamini kama kuna mwanaume anaweza kuwa katili kiasi hicho with no reason....
    Lazima kuna kitu hapo....TUAMBIE VIZURI DADA ANGU
     
  17. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana mkuu kwa matatizo hayo.
    Ila jipe moyo..na fahamu kila lenye mwanzo halikosi kuwa na mwisho.
     
  18. L

    Lonely heart Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu ninao 2.Tulifunga ndoa ya kiislam
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    huna mume hapo ...rudi kwenu kajipange upya ...wanaume wa kuoa wapo wengi dadawewe ni bado msichana aolewa tu
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmh, pole sana
    sijui kwa nini, ila nahisi ulilelewa kwa kudekezwa hakuna mwanamke strong dunia hii ya leo akakubali kufanyiwa hayo.
     
Loading...