Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtuhumiwa ma mauaji ya Mwangosi afikishwa mahakamani chini ya ulinzi mkali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Matola, Sep 12, 2012.

  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    September 12, 2012

    BREAKING NEWssssssssMTUHUMIWA WA MAUAJI YA MWANGOSI AFIKISHWAMAHAKAMANI LEO IRINGA


    [​IMG]

    Baadhi ya wanahabari wakitoka mahakamani


    Askari anayetuhumiwa kumuua Daudi Mwangosi leo amefikishwa katika Mahakama ya wilaya ya mkoa wa Iringa na kusomewa mashitakata yake. Huku akiwa chini ya ulinzi mkali ambao ulifanya wanahabari waliofika mahakamani kujitahid kupata picha kwa ugumu.

    [FONT=&amp]Akisoma mashtaka mbele ya hakimu mkazi mwandamizi wa mahakama ya wilaya Daines lymo mwendesha mashtaka ameeleza kuwa mtuhumiwa Pacificus Cleophase Simon (23

    HABARI KAMILI ITAKUJIA HIVI PUNDE

    [/FONT]
    [FONT=&amp]

    [/FONT]
     
  2. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,348
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Shahidi wa kwanza ni RPC wa Iringa!
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Walioko Iringa tunaomba picha kwa sababu picha za wauwaji wote tunazo, hatukubaliani na mazingaombwe haya, halafu naomba tu kuuliza sasa ile kamati ya harusi ya Nchimbi kazi yake ni nini sasa? changa la macho hili.
     
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa ni wa kukatakata na kuwapa mamb wamle tu
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Ni mahakama gani? walisema mahakama ya kijeshi, is this true?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Daaaaa basi tena hatutolizungumzia tena swala la mwangosi maana lishafika mahakamani.
     
  7. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Vipi kuhusu wale nane wengine aliokuwa nao?
     
  8. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Bila RPC na wale makamanda wengine waliokuwepo pale wakati Mwangosi anauawa kuvuliwa u-polisi pia na kufikishwa mahakamani na kushitakiwa kama washitakiwa namba 2 kwa kuchochea mauaji kwangu nasema HUU NI USANIII TU..

    Si askari wote walikuwa wanampiga,unawezaje kunithibitishia kwamba wale wengine hawakutaka kumuua? lengo lao lilikuwa moja na walimchochea mwenzao kumaliza kazi kwani aliona wanachelewa. Kwani kazi ya Polisi mtu akivunja sheria ni kumpiga?
     
  9. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,430
    Trophy Points: 280
    kelele zilizopigwa na hasa hapa jf kijitahidi kuweka picha za matukio zimesaidia sana kuizuia serikali isilete repoti ya uongo kwa watanzania kama ilivyozoeleka.
    Kwa hiyo chamsingi sasa ni kuwa angalau katika hatua 100 za kwenda tumepunguza mbili basi iwe kama ndio tuaanza kuwasha moto.
    Tuongeze msukumo na hasa kwa wale wanaoelewa masuala ya kisheria waweke wazi ufafanuzi ili na hao wengine weletwe mbele ya sheria ambapo itasaidia huko mbeleni hawa jamaa zetu wa polisi kupunguza au hata kuacha ukatili na manyanyaso yao.

     
  10. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini apelekwe kwa ulinzi mkali? Si wao walimwambia lipua? Wale wote walioko kwenye ule mduara wanahusika akiwemo Rpc.
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Shahidi wa kwanza ingependeza awe RPC wa Iringa!

    Ingependeza sana!
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Kwa harakaharaka huyu Polisi kijana wa miaka 23 halafu awe FFU huyu Elimu yake ya juu ni lazima itakuwa ni form Four ya sasa. maana Form Four ya zamani tuliohitimu kina Matola ni Equivalent to Degree.
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    huyu ndo muuaji kwani aliamuru na si hako katoto ka Cleophace
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    No please...
    Mshitakiwa wa kwanza alitakiwa kuwa RPC Kamuhanda, akifuatiwa na RCO na huyo muuaji pamoja na wale wengine sita kama wanavyoonekana kwenye picha mbalimbali zilizopigwa wakati wakimtesa Mwangosi.

    Kutomshitaki Kamuhanda katika tukio hili la mauaji ya Mwangosi ni sawa na kuiminya haki ya marehemu na kuwatukana watanzania kwa ujumla wao.
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Are u seriously? yaani mshitakiwa namba moja wewe unapendekeza awe shahidi!!?? i don't believe it.
     
  16. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,430
    Trophy Points: 280
    hapana mkuu, kama picha za tukio zisingepatikana wangesema kuwa cdm ndio wameua na viongozi wote wa cdm bila shaka wangepanda kizimbani kasoro wale ambao hawkuwa pale ikiwa ni pamoja na kufuta chama.
    Sasa kama ni polisi basi polisi wote waliokuwa kwenye tukio wanahusika ili angalau hata yule aliyeumia akijaribu kumkinga marehemu angekuja kusamehewa mahakamani kwa kitendo hicho alichojaribu uungwana bila mafanikio. Maana sheria za majeshi zinafuata amri na kawaida amri hutoka juu kwenda chini. RPC alikuwepo na hukuna shaka ndiye alitoa amri.
    Acha sheria iwe sheri na tuachane na hizi siasa za double standards!!

     
  17. M

    Mlyafinono Senior Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afisa wa polisi Mwenye namba G2573 Bwana Pacificus Cleophace Simon anayetuhumiwa kumlipua kwa bomu marehemu Daudi Mwangosi amefikishwa mahakani leo na kusomewa mashitaka ya mauaji(mudder case).

    Askari huyo mwenye umri wa miaka 23 alifika mahakamani na gari aina ya Toyota Landcruiser GX T320ARC huku maafisa usalama wakimzonga kijana huyo kuwazuia waandishi wa habari kupigapicha.

    Afisa huyo amerudishwa rumande kutoka na upelelezi wa kesi hiyo kutokamilika.

    Kesi itatajwa tena tarehe 26 mwezi huu.
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,556
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Tears in my eyes! I feel sorry for the young boy!
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Sikubaliani kabisa na kesi hii ni batili, Wanaharakati wote wanapaswa kuipinga hii kesi maana ni kuwafanya Watanzania ni wapumbavu kuliko maelezo.

    [​IMG]
     
  20. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Just curious, katika hii kesi polisi wanapeleleza nini ambacho hakijakamilika?
     
Loading...